kubwa_Lao
JF-Expert Member
- Dec 12, 2015
- 934
- 1,187
Ni ajabu sana unakuta mtoto wa kike analia na kuomba sana ili aolewe wakati anajijua fika hana vigezo vyovyote!!
UkimTEST katika ujuzi wa DINI hana kitu.
Ukimtazama katika vigezo vya UZURI hamna kitu
Ukimtazama kwa vigezo labda anatokana na familia yenye heshima au hadhi hamna kitu
Haya basi unamcheki na kwenye MALI nako hamna kitu.
Vigezo vyoooote huna halafu bado tu unakalia kuchagua wanaume, x¥%•~αch yako.
Hebu jitandike kibao na uzinduke la sivyo utachina hapohapo nyumbani kwenu
UkimTEST katika ujuzi wa DINI hana kitu.
Ukimtazama katika vigezo vya UZURI hamna kitu
Ukimtazama kwa vigezo labda anatokana na familia yenye heshima au hadhi hamna kitu
Haya basi unamcheki na kwenye MALI nako hamna kitu.
Vigezo vyoooote huna halafu bado tu unakalia kuchagua wanaume, x¥%•~αch yako.
Hebu jitandike kibao na uzinduke la sivyo utachina hapohapo nyumbani kwenu