Vifo: Kwanini ni wasanii nguri tu?


Status
Not open for further replies.
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Hivi huyu mungu wetu aliamua kuvuta mafaili ya wasanii nguri mwaka huu tu kuwa ndio watangulie mbele ya kiti chake?! Sielewi kwa nini kifo hiki kimenigusa kuliko vifo vingine vya wasanii waliotangulia! Ila tuna mengi ya kujiuliza, kwa nini wasanii wetu nyota zao zinapong'aa katika medani ya fani zao ndipo nao maisha yao yanakuwa mwisho? R I P Sharo.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kuna watu wanafiwa na watu wanaowategemea kilasiku kwenye familia zao,hiyo ni ahadi na imeshapangwa wafe wao,,,,,hakuna cha unguli wala usuli
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Wee ulitaka wasanii wasife? we vipi bana! kwani wasanii sio binadamu? watoto wangapi ambao hawajitimiza miaka 5 wamekufa mwaka huu!! Acha hizo bana. Hayo ni mambo ya mwenyezi mungu. Tusitoe suluhisho bila kuwa na ushahidi. Mwenyezi mungu azilaze roho za marehemu mahala pema peponi.
 
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
311
Likes
49
Points
0
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2009
311 49 0
Mtoa mada huna hoja kwa sababu kuna wasanii wengi wanakufa kila siku. Kifo kinachotambulika na kuvuma ni cha mtu maarufu, sasa unadhani kama akifa msanii wa kwenye klabu yenu ya pombe huko Kibondo au Rorya nani atamtangaza? Akitangazwa atamgusa nani? Swali moja, unadhani ikianguka ndege, wakafa watu 400, na rais mmoja, leadline zitawataja watu 400 kwanza au rais yule mmoja? Ukijibu hili swali utajua ni kwanini wasanii maarufu vifo vyao vinavuma!
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Ni vizuri umetaja Mungu. Kwa jinsi ninavyofahamu mimi, mbele za Mungu binadamu wote ni sawa na wana haki ya kuishi. Labda kitu cha msingi cha kujifunza kwetu sisi (au muumini yoyote wa dini ya Kiislam au Kikiristo) ambao bado tuko hai ni kutenda mema kila wakati kwani hatujui ni wakati gani maisha yetu yatakoma.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,778
Members 475,675
Posts 29,300,616