INAUZWA vifaa ya car wash na dsk top computer

V

vicent01

Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
71
Points
125
V

vicent01

Member
Joined Nov 18, 2018
71 125
habari waheshimiwa
nauza vifaa ivi, presure machine pamoja na tank na vifaa vingine vidogo vidogo pia vipo katika car wash ambapo bado inaendelea kufanya kaz na kuingiza hela tatzo na shida na pei za fasta car wash ipo mwembehanga(dsm) barabarani kabisa kuelekea njia ya vetenary,bei ni laki tano(500000) kwa tank pressure na tank la lita 1000,pia ukitaka na car wash ni laki 6 unaleta mtu wako anaendelea kupiga hela kod inaisha mwez wa 11....

pia nauza hp desk top ina ram 4gb na hdd 80,screen nch 19, pia nakupa na wireses card ambayo unaconect na simu na kupata net murua.price ni lak 2
ukichukua vyote nakupa kwa lak 6 na nusu..nipo temeke dsm ilipo ospitali ya temeke...call 0718163740.

sorry simu yangu camera sio nzuri
 

Attachments:

mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
110
Points
250
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined Nov 9, 2018
110 250
Kodi kwa mwezi.sh ngap??
So kila kitu na eneo sh ngap jumla bila desktop?

Swali la kizushi.Unahitaji pesa ya haraka au eneo Halina biashara mkuu??
 
V

vicent01

Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
71
Points
125
V

vicent01

Member
Joined Nov 18, 2018
71 125
Kodi kwa mwezi.sh ngap??
So kila kitu na eneo sh ngap jumla bila desktop?

Swali la kizushi.Unahitaji pesa ya haraka au eneo Halina biashara mkuu??
nop ndo mana nikasema nauza peke ake hata bila eneo,sehmu inabiashara japo sio sana (Kusema kwel zuri sana tatzo kodi kubwa 80000, bila dektop ukilipa 450000 flesh nakupa na pale pana miez miwil mbele
 
Jay47

Jay47

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
215
Points
250
Jay47

Jay47

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
215 250
Kwa makadirio ya chini ya kabisa, unaeza ukalaza sh. ngpi kwa siku, kwnye car wash mkuu??
 
V

vicent01

Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
71
Points
125
V

vicent01

Member
Joined Nov 18, 2018
71 125
Kwa makadirio ya chini ya kabisa, unaeza ukalaza sh. ngpi kwa siku, kwnye car wash mkuu??
kuna siku ngumu mbili ambazo ni j4 na j5 ila siku zingine unaweza laza 15-20 baada ya kumpa dogo sema sehm yenyew saiv ina miez m4 toka nimechukua (na shida yangu ni ya siku mbili tu nikiweza kusolve basi sitouza mana nimetingwa ndugu0
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,372
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,372 2,000
Ngoja waje...


Cc: mahondaw
 
October man

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
1,852
Points
2,000
October man

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
1,852 2,000
Daah hii Carwash naijua nilipita nagari sikumoja nikaiuona...ila ngoja nifanye kitu.
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,065
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,065 2,000
Daah hii Carwash naijua nilipita nagari sikumoja nikaiuona...ila ngoja nifanye kitu.
Mkuu jaribu kuipambania hii nazan zile ndoto zako zitatimia, inshallah
 

Forum statistics

Threads 1,334,611
Members 512,062
Posts 32,481,454
Top