Vifaa vya kubeba tarehe moja kama ni mshiriki operation UKUTA

Vifaa vya kubeba tarehe moja kama ni mshiriki operation UKUTA

kwa kuwa polisi wameazimia kuleta Fuji.

hakikisha unabeba jani la mzeituni ukikosa chukua jani lolote kusshiria amani

maji Lita mbili kwa ajili ya kuosha USO

maski za vumbi na gesi

bendera ya taifa

bendera nyeupe kwa kiongozi

vaa viatu vya kimichezo
Upupu hauzimwi kwa maji,wachuuze tu wenzako
 
Msisahau kuandika na USIA mapema.NOTE;sitachangia hata cent kama rambirambi kwakiumbe chochote kutokana natukio ilo.
 
Kamanda Mbowe atakuwa anaongoza maandamano Moshi mkoani Kilimanjaro, tunaanzia Majengo ofisi za chama manispaa kuulekea uwanja wa mashujaa.Kamanda Mbowe atakuwa mstari wa mbele karibu sana mkuu.

Ahsante sana mkuu. Nitajumuika na mke wake na watoto wake hapa Dar. Wasipotoka siku hiyo na mimi siandamani.
 
Wasisahau na...

IW-BPV-MOLLE-25x30_Black_1.jpg
Body armour? Haisaidii kwenye heavy calliber rounds, kevlar pia inakua pierced easly if its point blank. Nendenj kwa Mwigulu mchemba mkamwombe,au nendeni rwanda kwaMWAMI kagame akawaombee .
 
Wakati sisi tunajenga nchi, kumbe bado wengine wachache wanaratibu kuleta vurugu?
 
Ahsante sana mkuu. Nitajumuika na mke wake na watoto wake hapa Dar. Wasipotoka siku hiyo na mimi siandamani.
wataandamana Moshi,karibu sana Kamanda na wewe uje na mke na watoto wako mkuu.
 
kabla ya kujiandaa jiulize na orodhesha sababu za kuandamana, fanya tathimini kama zinakusaidia ktk maisha kukuza uchumi wako.tathmini ucje ukawa unatumiwa.
Wenye akili na wanaojitambua watafanya hivyo, wale wasiojitambua subiri matusi yao, uwe na uvumilivu kuyavumilia
 
tusisahau na mpira wa miguu pamoja na bendera nyekundu kuonyesha tuna isapoti SIMBA SC
 
Acheni Maandamano narudia tena acheni kuandamana siku hiyo vijana wakajitafutie maisha Angalieni hasara za kuandamana kwa kitu ambacho hukijui , Narudia tena acheni wala msijaribu
 
Acheni Maandamano narudia tena acheni kuandamana siku hiyo vijana wakajitafutie maisha Angalieni hasara za kuandamana kwa kitu ambacho hukijui , Narudia tena acheni wala msijaribu
mkuu mimi siku hiyo sitaandamana kama nitamshuhudia JPM akiongoza kikosi cha kuzuia maandamano na sio kuwaachia ndugu zetu polis huku yeye akila bata magogoni....
 
Back
Top Bottom