Videos: Mzee wa Upako anazeeka vibaya

Videos: Mzee wa Upako anazeeka vibaya

Hiyo ni kawaida ya konyagi

Nawe mikono na sabuni na maji yanayotitirika, vaa barakoa, corona ipo, JIKINGE
A boy from Nkiniziwa
 
View attachment 1453063
View attachment 1453064



















Huyu mzee atafutiwe wataalam wa ushauri nasaha,naona kama kichwa chake hakiko sawa.


Maskini mkewe Happyness Ngasala sijui anajisikiaje! Ila wanawake jamani naamini wana taji lao mbinguni tofauti na mataji mengine..huyu chapombe huyu had lips imepauka!? Dah...angalia hana afya kabisaaa..sijui kitandani anaparticipate kivipi🤦🤦
 
Hawa wachungaji fake behind the scene wanafanya mambo ya ajabu sana, kwa mfano huyo zee la upako ni levi kupindukia, ukija kwa Mwingira lizinzi sana mpaka kufikia kumtafuna mke wa muamini wake,ukija kwa gwaji ndio balaa anatfuna kondoo wake tu.
 
Hawa wachungaji fake behind the scene wanafanya mambo ya ajabu sana,kwa mfano huyo zee la upako ni levi kupindukia,ukija kwa mwingira lizinzi sana mpaka kufikia kumtafuna mke wa muamini wake,ukija kwa gwaji ndio balaa anatfuna kondoo wake tu.
Mimi katika kanisa naloamini ni SDA tu! Ila hawa wengine mtihani!
 
Niseme nini? Niseme nini? Sina cha kusema - Remmy Ongala
 
Mimi binafsi sijaona kosa wala dosari yoyote katika hizo video, labda mnieleweshe alichokosea hapo mpk mnasema yote hayo !
 
Back
Top Bottom