Video :WanaCCM wakipelekwa kwenye mkutano wa CCM

Video :WanaCCM wakipelekwa kwenye mkutano wa CCM

mwehu ndama

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
2,462
Reaction score
9,499
Hivi Hawa wanaosombwa namna hii kupelekwa kwenye mikutano ya CCM , akili zao Huwa zinafanya kazi kama akili za sisi binadamu wa kawaida kweli??

Hii nchi bado wajinga na mbumbumbu ni wengi sanaa..kukomboa hili TAIFA ni kazi itakayokamilika miaka 47 ijayo

 
Hivi Hawa wanaosombwa namna hii kupelekwa kwenye mikutano ya CCM , akili zao Huwa zinafanya kazi kama akili za sisi binadamu wa kawaida kweli??

Hii nchi bado wajinga na mbumbumbu ni wengi sanaa..kukomboa hili TAIFA ni kazi itakayokamilika miaka 47 ijayo
Aisee!...
 
Ukiwa ccm Sheria haina maana.... Navyofahamu hayo malori hayaruhusiwi kubeba watu
Hao ni ng'ombe mkuu, kwa Karne hii binadamu mwenye akili ya kujitambua huez kubali kuburutwa namna hiyo!!
 
Hivi Hawa wanaosombwa namna hii kupelekwa kwenye mikutano ya CCM , akili zao Huwa zinafanya kazi kama akili za sisi binadamu wa kawaida kweli??

Hii nchi bado wajinga na mbumbumbu ni wengi sanaa..kukomboa hili TAIFA ni kazi itakayokamilika miaka 47 ijayo

View attachment 3460373
Ng'ombe ni wewe unayeita binadamu wenzako ng'ombe
 
Back
Top Bottom