Video: Uwezo wa kutisha wa jeshi la Iran, makombora 100,000 ndani ya dk 7 tu Israel itageuzwa majivu


jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,746
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,746 2,000
ISIS inafadhiliwa pesa na Qatar, saudia, France na USA walioianzisha!
Na ndo maana Unaeza kuta magari Kama Ford ( American made) ambayo Ni marufuku kuuzwa kwa nchi Kama Syria na iran.
Lakini wait wanayo !
sawa kabisa,kwahiyo waarabu ni wanafki kuliko wabunge wa ccm waliompigia makofi jk mpaka wakajamba aliposaini mikataba 17 na raisi wa china alafu leo jiwe ambaye kipindimhicho alikuwa waziri anawageuka tena
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
243
Points
250
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
243 250
sawa kabisa,kwahiyo waarabu ni wanafki kuliko wabunge wa ccm waliompigia makofi jk mpaka wakajamba aliposaini mikataba 17 na raisi wa china alafu leo jiwe ambaye kipindimhicho alikuwa waziri anawageuka tena
Br huko Sasa sio kwenyewe
 
K

kastro

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
909
Points
1,000
K

kastro

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
909 1,000
Katika wapumbavu ma majuha Wewe ni nambari wani. Kama Wao na wanaume ni wayarushe tu Halafu waone ni vipi Israeli linaitwa Taifa teule!
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,766
Points
2,000
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,766 2,000
Kuna kitu watu hawajui hata hapo Iran Kuna wairan kibao wenye asili ya Israel na wanaabudu freely bila tatizo.
Tena hao Israel/Wayahudi wameisha wahi kutoa hadi rais wa Iran, yule Ahmedinajab, yule ni Myahudi kwa asili. Israel ni habari nyingine kabisa.
Nakumbuka wakati Saadam Hussein akiwa hai, kwenye oja ya vikao vyao Waarabu alipendekeza hivi, "Israel ina nunua mafuta kwetu (nchi za kiaraabu ) kama kweli tunataka kuiangamiza, tuache kuiuzia kabisa mafuta, itashika ADABU" kwenye icho kikao aliijiwa ju na maraisi wenzie hadi hata yeye akashangaa; cha kujiuliza nihicho, kwanini hakuungwa mkono na his fellow ARABS!? Ipo siri kubwa sana tusioijua kuhusu hawa watu.
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
2,924
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
2,924 2,000
Kwani aliyekwambia Mu-Iran Ni mwarabu nani, Iran na waarabu mbingu na ardhi soma historia ya Iran mkuu...
Unajifanya umesahau siku sita walivyotwangwa hao waarabu wako wote (about 10 nations) na Mwisraeli mpaka wakaomba msamaha?
Kilichosababisha watwangwe wakati ule ndicho kitakachowasababisha watwangwe tena muda si mwingi.
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
3,567
Points
2,000
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
3,567 2,000
Iran angekuwa na nguvu kihivyo kweli wangeishawavurumisha Israel lkn ni watu wa propaganda tu siku zote, hawawezi kucheza na Israel.

Iran wanapenda sana vita vya kutumia "Proxies" ila wao wenyewe kwenda front line hawawezi.
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,637
Points
2,000
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,637 2,000
naona waIran na WaIsrael wa tanzania mnabishana mpaka kurushiana maneno 😄 😄 😄.. Watz ndo watu pekee wanaojua kiundani zaidi siri za majeshi ya nchi nyingine huenda kuliko wanajeshi husika na raia husika wa nchi hizo
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,772
Points
2,000
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,772 2,000
naona waIran na WaIsrael wa tanzania mnabishana mpaka kurushiana maneno .. Watz ndo watu pekee wanaojua kiundani zaidi siri za majeshi ya nchi nyingine huenda kuliko wanajeshi husika na raia husika wa nchi hizo
Wabongo hatari sana
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
835
Points
1,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
835 1,000
Kama Iran ni bustani ya Eden nchi yenye nguvu na utajiri mbona inazalisha wakimbizi kuliko hata bongo tena wanakimbilia kwa nchi za makafir na Trump alipo piga marufuku wasikanyage US walilia sana na kuandamana kulikoni ama mimi ndio sijaelewa
 
K

konyola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
1,234
Points
2,000
K

konyola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
1,234 2,000
Waarabu wa Tanzania bwana kazi kweli kweli, neti mnazolalia ni za mmarekani, mkiumwa ukimwi dozi mnataka mpewe bure na huyo huyo mmarekani ambaye ni muisraeli tu kiasil
UKUMBUKE KUWA UKIMWI ULITENGENEZWA NA US CHINI YA MUIZRAIL ROBERT GALLO NA NDIYO WANAOLETA DAWA TENA KWA BEI KUBWA SASA CJUI TUWASIFIE AU TUWACHUKIE LAKINI KAMA NI MWATHIRIKA HALAFU UKAIJUA HISTORIA YA HIV NATUMAI UNGEKUTANA NA MMAREKANI UNGEMTWANGA NA RUNGU
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,948
Top