Video: Uwezo wa kutisha wa jeshi la Iran, makombora 100,000 ndani ya dk 7 tu Israel itageuzwa majivu


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,101
Points
2,000
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,101 2,000
Hawa watu ni hatari tupu

Hii video nimeikuta youtube "Makombora 100000 ndani ya dk 7 tu jee tel-aviv ina uwezo wa kujihami na haya makombora hatari yenye speed ya ajabu?
Video hiyo hapoπŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,443
Points
2,000
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,443 2,000
Hawa watu ni hatari tupu

Hii video nimeikuta youtube "Makombora 100000 ndani ya dk 7 tu jee tel-aviv ina uwezo wa kujihami na haya makombora hatari yenye speed ya ajabu?
Video hiyo hapo
Waarabu wa Tanzania bwana kazi kweli kweli, neti mnazolalia ni za mmarekani, mkiumwa ukimwi dozi mnataka mpewe bure na huyo huyo mmarekani ambaye ni muisraeli tu kiasili

Cha muhim naona tusiwe wanafki kama tunamchukia mmarekani na muisrael tuhakikishe tunaacha kutumia na vitu vyao zikiwemo sim zao na program zao tumieni za wairan, na tukiumwa ngoma Arv tusikimbilie za bure twendeni tukanunue
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,192
Points
2,000
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,192 2,000
Unajifanya umesahau siku sita walivyotwangwa hao waarabu wako wote (about 10 nations) na Mwisraeli mpaka wakaomba msamaha?
Kilichosababisha watwangwe wakati ule ndicho kitakachowasababisha watwangwe tena muda si mwingi.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,441
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,441 2,000
Hao waisrael wale usipaliwe mate kuwasema, irani bado sana kumpiga maana waarabu wanavyomchukia wasingesita kumpiga kama wangekuwa na huo uwezo.
 
profesawaaganojipya

profesawaaganojipya

Senior Member
Joined
Apr 21, 2015
Messages
169
Points
250
Age
43
profesawaaganojipya

profesawaaganojipya

Senior Member
Joined Apr 21, 2015
169 250
Hawa watu ni hatari tupu

Hii video nimeikuta youtube "Makombora 100000 ndani ya dk 7 tu jee tel-aviv ina uwezo wa kujihami na haya makombora hatari yenye speed ya ajabu?
Video hiyo hapoπŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»
hayo yote yataangamizwa hapohapo ardhini,kumbuka midege ya waarabu 1967 kule misri,tena israel hakuwa na teknolojia ya juu,kama sasa....
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
4,192
Points
2,000
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
4,192 2,000
Nguvu ya waisrael kwa sasa huwezi kuijua kirahisi ni wasiri mno utawajua tu ikitokea ukataka bifu nao. Anayethubutu ataumia sana. Wana akili kubwa achilia mbali elimu yao kubwa.
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
3,110
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
3,110 2,000
Israel ni habari nyingine mkubwa kama dola za kiislam zinauwezo mkubwa zimpige kwa kutumia mgongo wa Palestine watakuwa wamemsogelea kabisa ndipo utajua dunia ni Israel lile taifa lina kashkash sana toka babu wa babu wababu wa babu yako hajazaliwa
 
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
239
Points
250
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
239 250
Kwa mawazo yangu naona waarabu wapo karibu sana na waisrael kushinda Iran. Mana hata Israel Kuna waarabu kibao wana asili ya morroco na Yemen, ni waisrael wenye asili ya kiarabu na wako proud na nchi yao.
 
M

Mzungumswahili

Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
61
Points
125
M

Mzungumswahili

Member
Joined Jul 12, 2018
61 125
Mbona hamsemi Isareal ilivyo chapwa na hizzbullah 2006 mpka akalazimisha vita imalizike na waziri mkuu akalazimishwa kujiuzulu ni mara ya kwanza isreal ilichapwa na tank zake mackvera hazikutamba na meli za kibita hizbullah walizizamisha sasa unafikiri ISREAL NDIO MBABE KILA SIKU? Mbona misri alimpiga 1973 akabomowa Barlev line na amjaribu IRAN SIO YULE IRAN WA ZAMANI
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
2,924
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
2,924 2,000
Unajifanya umesahau siku sita walivyotwangwa hao waarabu wako wote (about 10 nations) na Mwisraeli mpaka wakaomba msamaha?
Kilichosababisha watwangwe wakati ule ndicho kitakachowasababisha watwangwe tena muda si mwingi.
Aliyekudanganya Mwirani Ni mwarabu Nani mkuu au ndo mahaba niue...
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
2,924
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
2,924 2,000
Nguvu ya waisrael kwa sasa huwezi kuijua kirahisi ni wasiri mno utawajua tu ikitokea ukataka bifu nao. Anayethubutu ataumia sana. Wana akili kubwa achilia mbali elimu yao kubwa.
Na hiki ndo wanachoshindiaga Vita waisrael hata kabla hawajaingia vitani, media zao zishawaharibu kabisa....
 
GUI1

GUI1

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
2,409
Points
2,000
GUI1

GUI1

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
2,409 2,000
Waarabu wa Tanzania bwana kazi kweli kweli, neti mnazolalia ni za mmarekani, mkiumwa ukimwi dozi mnataka mpewe bure na huyo huyo mmarekani ambaye ni muisraeli tu kiasili

Cha muhim naona tusiwe wanafki kama tunamchukia mmarekani na muisrael tuhakikishe tunaacha kutumia na vitu vyao zikiwemo sim zao na program zao tumieni za wairan, na tukiumwa ngoma Arv tusikimbilie za bure twendeni tukanunue
Hongera mmarekani na myahudi wa bongo
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,902
Top