Video: Uwezo wa kutisha wa jeshi la Iran, makombora 100,000 ndani ya dk 7 tu Israel itageuzwa majivu


N

Nantahulila

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
656
Points
1,000
N

Nantahulila

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2018
656 1,000
Waisilamu buana!
Kwa hiyo Iran ndo supa pawa wa waislamu?
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,101
Points
2,000
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,101 2,000
israel itaangamizwa ikijaribu kurusha jiwe tehran
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
22,262
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
22,262 2,000
Mbona hamsemi Isareal ilivyo chapwa na hizzbullah 2006 mpka akalazimisha vita imalizike na waziri mkuu akalazimishwa kujiuzulu ni mara ya kwanza isreal ilichapwa na tank zake mackvera hazikutamba na meli za kibita hizbullah walizizamisha sasa unafikiri ISREAL NDIO MBABE KILA SIKU? Mbona misri alimpiga 1973 akabomowa Barlev line na amjaribu IRAN SIO YULE IRAN WA ZAMANI
Kwa hiyo nini kiliwafanya hao hizboolah wasiifute Israel?
 
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,649
Points
2,000
Age
36
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,649 2,000
sasa kama ana huo uwezo mbona hautumii sasa?
 
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
1,042
Points
2,000
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
1,042 2,000
Unajifanya umesahau siku sita walivyotwangwa hao waarabu wako wote (about 10 nations) na Mwisraeli mpaka wakaomba msamaha?
Kilichosababisha watwangwe wakati ule ndicho kitakachowasababisha watwangwe tena muda si mwingi.
na sababu ya kifo cha raisi wa misri Gamael Nasser ni ugonjwa wa moyo baada ya tukio hili
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
243
Points
250
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
243 250
Wewe usie zwazwa iran ni mzungu ? Nchi zote zile za iran, iraq na saud nk zote ni waarabu. Umezoea kukurupukia mambo ? Angalia utapoteza ma.rinda boya wewe
Naomba nkupe pole kwA Kung,an'gania eti Iran Ni waarabu..kwA

Kwa kiswahili wairani tunawaita WAAJEMI AU MAFURSI.
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
3,567
Points
2,000
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
3,567 2,000
Mbona hamsemi Isareal ilivyo chapwa na hizzbullah 2006 mpka akalazimisha vita imalizike na waziri mkuu akalazimishwa kujiuzulu ni mara ya kwanza isreal ilichapwa na tank zake mackvera hazikutamba na meli za kibita hizbullah walizizamisha sasa unafikiri ISREAL NDIO MBABE KILA SIKU? Mbona misri alimpiga 1973 akabomowa Barlev line na amjaribu IRAN SIO YULE IRAN WA ZAMANI
Wewe punguza viroba hivi wengine bado mnavipata.
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
243
Points
250
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
243 250
iran ni mzungu or?
na hao isis si korea, russia na iran ndio inawafadhili?
ISIS inafadhiliwa pesa na Qatar, saudia, France na USA walioianzisha!
Na ndo maana Unaeza kuta magari Kama Ford ( American made) ambayo Ni marufuku kuuzwa kwa nchi Kama Syria na iran.
Lakini wait wanayo !
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,902
Top