You are just proving UZUZU tu! Hilo ZEZETA litaendelea kukinajisi chama mpaka mkome.I am telling you, you are stupid, nincompoop! Rubbish!
Nakwambia zezeta ni mama yako aliyezaa takataka kama weweYou are just proving UZUZU tu! Hilo ZEZETA litaendelea kukinajisi chama mpaka mkome.
And there is a very good combination ya kupoteza image ya chama. Huku mna ZEZETA FISADI, halafu kule mna MROPOKAJI na mtetea MAFISADI Tundu.
"...mbona mmekuwa LEGELEGE?"
Ahojiwe vizuri.
Mbona maneno ya kawada kabsa hayo ?
Tena kwenye hafla?
Sasa ikatokea mtu kadhamiria uchochezi wenyewe itakuwaje?
Tunatiana taharuki bila sababu za msingi kabisa
Wakati Wa Mwinyi waislamu wali-fanya "riot" kubwa. Walichoma bucha za nguruwe wakidai za makafiri. Serikali ilipojaibu kuwadhibiti walianzisha maandamano yenye vurugu wakitumia silaha zilizokuwa zikihifandiwa misikitini na kwa Mara ya kwanza ffu walivamia misikiti na mbwa. Hill nalo likawa nongwa tylipoteza Polisi na Waumini kadhaaKulitokea nini wakati wa mwinyi ambacho ni kosa Ktk katiba yetu ya sasa?
Hasira za kushindwa kutuwekea ZEZETA ikulu hizo watanzania sio mazuzu kama wewe wakawastukia. Mnalo na litahakikisha mnazaa nalo.Nakwambia zezeta ni mama yako aliyezaa takataka kama wewe
Nitaelewa nini?Ngoja huyo Lowasa wako abinywe kwanza ndio utaelewa.
Kama jambo hulijui kaa kimya!!Nazi ideology muone aveta yake ila poaa haki ikuje
Jambazi gani . . ?! Limeshakamatwa na polisi au TAKUKURU . . ?Hili jizi kwanini lisitandikwe hata risasi ya koo.
- I wish i could be the president hata wa siku moja, ningelinyoosha hili JAMBAZI
Unajua wewe ni kiazi kikuu . . ?!You are just proving UZUZU tu! Hilo ZEZETA litaendelea kukinajisi chama mpaka mkome.
And there is a very good combination ya kupoteza image ya chama. Huku mna ZEZETA FISADI, halafu kule mna MROPOKAJI na mtetea MAFISADI Tundu.