Sozo_
JF-Expert Member
- Jun 12, 2022
- 3,157
- 5,952
Mtazamo wako huwezi kuwa ukweliNdivyo walivyo, na ndivyo ilivyo.
Mtazamo wako huwezi kuwa ukweliNdivyo walivyo, na ndivyo ilivyo.
Ukweli unaonekana live na sio kwa maneno, majinga huko Uganda yalichomwa moto kabisaMtazamo wako huwezi kuwa ukweli
Toto la Kitanga.... Niambie umzima lakini? Hapo matanganian hayajambo?Nguvu inatumika sana , utalia mwaka huu . 😀 😀 Wanga wote ,wachawi wavaa suti yaani yote manabii , mwamposa , kakobe , suguye , malisha kama wote ..Museven kawaita juzi kuombe wagonjwa wa Ebola , wamekimbia kama sio wao .
wanafuta kesi au sio😁😁😁Ukweli unaonekana live na sio kwa maneno, majinga huko Uganda yalichomwa moto kabisa
View attachment 3650462
Hata kama umeiba au umeua kesi kwishawanafuta kesi au sio😁😁😁
ngoja wapige hela tu wajinga hawaishi Mkuu.Hata kama umeiba au umeua kesi kwisha
Kweli kabisa bwasheengoja wapige hela tu wajinga hawaishi Mkuu.
Unalia mdogo wangu 😅😅😅battle hauiwezi mambo yamekuwa sasa ...Toto la Kitanga.... Niambie umzima lakini? Hapo matanganian hayajambo?
Hata hujui unachotetea na kupigaUkweli unaonekana live na sio kwa maneno, majinga huko Uganda yalichomwa moto kabisa
View attachment 3650462
🤣 Pole kama haujaelewa , ila haiondoi ukweli kama walokole ni wagonjwa wa akiliHata hujui unachotetea na kupiga
Ni suala la muda tu utajisahisha🤣 Pole kama haujaelewa , ila haiondoi ukweli kama walokole ni wagonjwa wa akili
Toto la Kitanga.... Niambie umzima lakini? Hapo matanganian hayajambo?Unalia mdogo wangu 😅😅😅battle hauiwezi mambo yamekuwa sasa ...
Ushaanza kuwakana waganga wenzio 😅😅Toto la Kitanga.... Niambie umzima lakini? Hapo matanganian hayajambo?
Toto la Kitanga.... Niambie umzima lakini? Hapo matanganian hayajambo?Ushaanza kuwakana waganga wenzio 😅😅