VIDEO: Kafulila azomewa na kushushwa jukwaani, Kigoma

VIDEO: Kafulila azomewa na kushushwa jukwaani, Kigoma

hakuna kwenye iyo video walipozomewa ao ulio wataja.umejilekodi mwenyewe ukizomea tena ata aliyekuwa anaongea sio kati ya ao ulio wataja.inshort umezomea wewe na siyo hadhira yote
Umekwisha saliti amri mbele ya joto ya wana Kigoma.
 
Si bure wewe jamaa unanitafutia BAN. Najua ulijiunga JF mwaka huu ili utimize propaganda zako Mfu ... Naona naanza kukosa uvumilivu na hizi siasa zako uchwara.
Nenda zako wewe usie na ushahi wa facts. People who are informed like me, we use infallible facts. It can't be better than that dude.
 
Mchezo wa siasa ni mbaya sana. Si kama mpira wa miguu. Ukiteleza kidogo tu basi unapoteza wapiga kura wengi sana. Kafulila kujifanya mjuaji ndo kumemponza. Jeuri na kiburi kitakatisha ndoto yake ya kutetea ubunge wake

Ni kweli kabisa, lakini pia ameingia kwenye tatizo la kumkubali fisadi wakati yy alijipambanua kushugulikia mafisadi, na imempatia wakati mgumu sana kusemea jambo hilo.
 
Mr Chin unajitahid kuwa against na ukawa sema mada unazoanzisha ni madaless! Unaleta leo habar ya ukawa kuzomewa Kigoma wakat taarifa za habar tumeona!
Kuku wa maziwa wewe! ! !
 
Viva ukawa

ccm lazima mtoke mwaka huu. Endeleeni kujipa moyo kwa vitu kama hivi
 
[h=2]CHADEMA, LOWASSA, MBOWE WAZOMEWA KIGOMA[/h]



Mkutano Kigoma ambao Kafurila, Mbowe na Lowassa walizomewa, ajabu Lowassa kahutubia dakika 2, hapa ndiko watu wakaupuuza mkutano, Mbowe baada ya kuona hivyo alisema anamheshim Zitto sana, wakat ni hasimu wake, watu wakamzomea.

Video Link hii hapa chini:

https://video-lga1-1.xx.fbcdn.net/hv...c2&oe=55EAE335
​
Unamuona rais anapita heshima yake????

By the way mbona jina lako liko kama la kichina??? Na wewe ulihusika kuuza pembe za tembo...hasa zile zilizoshikwa kule uswis/ulaya????
 

Attachments

  • 1441455586707.jpg
    1441455586707.jpg
    43.9 KB · Views: 379
Anasema hakuna haja watu wa chigoma kuanzisha chama wawe kwenye vyama vya Wachaga huu ni udhalilishaji kwa waha na umeifuta ukawa kigoma.
 
Anasema hakuna haja watu wa chigoma kuanzisha chama wawe kwenye vyama vya Wachaga huu ni udhalilishaji kwa waha na umeifuta ukawa kigoma.
 
Ni kweli kabisa, lakini pia ameingia kwenye tatizo la kumkubali fisadi wakati yy alijipambanua kushugulikia mafisadi, na imempatia wakati mgumu sana kusemea jambo hilo.

Tatizo la wanasiasa wetu wapo kutumikia matumbo yao tu. Hata ESCROW yenyewe nyuma yake kulikuwa na mafisadi papa na sasa imemtokea puani. Leo hii ulitegemea mtu kama Lissu, Mchungaji feki Msigwa wawe watetezi wakubwa wa ufisadi kwa sababu nyepesi sana eti hajawahi hukumiwa!!! Kweli pesa ilimsaliti Yesu.
 
ACT na CCM bhanaaaaaaa!!!! Wanajitekenya wenyewe halafu wanacheka, kisha wanajirekodi video na kuileta hapa na kufikiri wamepata kete ya kuzuia mabadiliko!!!!!????? Hakuna kitu hapa!!!! Lowassa ndiye Rais wetu, iwe jua iwe mvua!!!!!
 
Hata mtoto mdogo hadanganyiki na hiko kivideo ulichojirekodi wewe na mwenzio
 
Mda wa kuchimba dawa na kunywa maji kwa magamba unaisha kesho, safari iko pale pale Captain Lowasa anaongoza. Maccm mlipata kaupepo, kanafifia sasa.
We si ajabu ni wale mahayawani, mnazomewa na Lowasa wenu Kigoma halafu unasema Lowasa anaongoza.
Inabidi mpimwe akili.
 
We si ajabu ni wale mahayawani, mnazomewa na Lowasa wenu Kigoma halafu unasema Lowasa anaongoza.
Inabidi mpimwe akili.

Link mnayotoa hata haifunguki. Ila si ajabu najua hapo habari zote nimeona zimepakwa wanja na lipstick.
 
Back
Top Bottom