VIDEO: Kafulila azomewa na kushushwa jukwaani, Kigoma

VIDEO: Kafulila azomewa na kushushwa jukwaani, Kigoma

Acheni uhuni, tunahitaji wabunge wengi wa upinzani ili ccm wasiendelee na mambo ya NDIYOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. TUWAPE KURA WAGOMBEA WOTE WA UPINZANI TUPATE MABADILIKO. Vijana amkeni acheni papara!!!!!
 
kwa maoni yangu: kunatatizo kubwa kwa wapinzani kugawana kura huku ccm wakichukua majimbo mengI!!! kwa mtaji huu wa act na baadhi ya vyama vya upinzani kusimamisha wagombea wao wakiwaacha wenzao wa ukawa, ni mtaji mkubwa sana kwa ccm!!!
 
tuliposema kuwa kwa mkoa wa kigoma zitto anakura ya turufu tulikuwa hatutanii.
atajuta huyo dogo kumuacha Zitto. Menzake moses Machali alisoma alama za nyakati.
namshauri kafulila anede arusha akachaguliwe mbunge wa viti maalumu!


Eti watu wa Kigoma waanzishe chama cha Mawese na siyo chama cha siasa, ghafla upepo ukabadilika ikala kwake.
[video=youtube_share;oIr6RhcqDLE]http://youtu.be/oIr6RhcqDLE[/video]
 
narrow minded nyie. yaani wale wahuni watatu wa tunduma waliojirekodi wakipiga kelele ndo kuzomewa kwa zitto? angalieni hiyo video kilichomkuta kafulila hapo? atajuta kumfuata mbowe na kumuacha mtu aliyempigania hata baada ya kuitwa sisimizi na katibu mkuu wa chadema kipindi hicho (msiniulize ni nani maana jina sikumbuki).


Weka Hiyo video basi,Ile ya Zitto kuzomewa tunduma ipo YouTube.

Kazomewa lini huyo msaliti?
 
Acheni uhuni, tunahitaji wabunge wengi wa upinzani ili ccm wasiendelee na mambo ya NDIYOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. TUWAPE KURA WAGOMBEA WOTE WA UPINZANI TUPATE MABADILIKO. Vijana amkeni acheni papara!!!!!
sio mbaya atatoka ACT wazalendo, kwa hiyo usihofu. na sio lazima kafulila pekee ndo awe mbunge, maana kwenye jimbo wako wengi..
 
Kweli ubinafsi utatumaliza, yaani nyie watu wa kigoma hamjui kuwa act na nccr mkigawana kura za upinzani ccm watapita hapo katikati? Hata hivyo kafufulila ni jembe na tumeona uwezo wake. Zitto na wenzako acheni wivu! Kuna watu walisema kigoma hamaamiki nani naanza kuamini hivyo.
 
Nimesikia hii nikashangaa sana, aliyekuita tumbili hakukosea. Mheshimiwa Kafulila unawezaje kuwatukana wapiga kura wako kwa tusi kubwa namna hii? Siku ya ujio wa Edward Lowassa mkoani Kigoma, ulipewa dakika kadhaa kuongea, ulichokisema sikuamini kama ni wewe,

"ETI WANANCHI WA KIGOMA HAWANA UWEZO WA KUANZISHA CHAMA CHA SIASA, LABDA CHAMA CHA KUUZA MAFUTA YA MAWESE".

Ukweli umewadhalilisha watu wa mkoa wako. Kwani ni watu gani wenye uwezo wa kuanzisha chama? Ndiyo maana unafukuzwa kila chama uendacho, ulifukuzwa CHADEMA, ukafukuzwa NCCR ukakimbilia mahakamani na baadae ukampigia magoti Mh. Mbatia.

Ukweli ujitafakari, wananchi wa jimbo lake mpeni adhabu huyu mtu, mtalipwa na Mwenyezi MUNGU.
 
Kaishachelewa ndiyo basi tena ninavyowajua watu wa Kigoma hawawezi kumchagua tena.
 
Back
Top Bottom