VIDEO: Josephine Mushumbusi akihutubia Singida Mjini

VIDEO: Josephine Mushumbusi akihutubia Singida Mjini

Mkuu ZeMarcopolo kwa kuwa umenipointi nitasema....Josephine Mushumbusi ni Kamanda na mpambanaji asiyechoka mfano wa Winie Mandela alivyokuwa anapambana wakati mumewe akiwa jela.

Laiti ningekuwa na mamlaka ndani ya Chadema ningesema chama kimtengee bajeti maalum ya kuzunguka mikoani kuhamasisha kinamama ambao bado wamefunikwa na blanketi la woga.

Josephine Mushumbusi alimwaga damu yake wakati alipopigwa kinyama mkoani Arusha mwaka juzi wakati akipigania chama chake cha Chadema.

Josephine Mushumbusi ni zaidi ya mama wa Chadema,nina mpango wa kupeleka maombi maalumu kwenye Kamati Kuu ya Chadema kuangalia namna ya kumtumia mpambanaji huyu asiyechoka kukiimarisha chama mikoani.

Mkuu sana Molemo

Mbona sasa hivi anazunguka kwa pesa ya chama, bajeti gani tena itengwe? Yaani hii haimtoshi?

Na je, wale wakinamama ambao waume zao siyo makatibu wakuu, mchango wao unaheshimiwa vipi? Na wao utawaombea bajeti mmojammoja?

Najua Molemo hayo unayosema hayatoki moyoni lakini unaogopa kukutwa na kilichowakuta wale wote wanaomjadili huyu mama ndani ya chama.
 
Hivi Lusinde alivyoenda kuporomosha matusi kule Armeru ni nani vile kwenye CCM? Hivi kuna mpaka ya wanasiasa kuhutubia nchini? Mi nadhani kinachoangaliwa ni uwezo wa kumiliki jukwaa. Ukiweza kuongea na chama kikakutambua utatumika sehemu yoyote.

Ndio maana uwezo wa kuongea umempaisha hata Dr. Magufuli nje ya mipaka mpaka Kenya.

Tukosoe yaliyo na makosa. Hapa ni kwa GT.
 
Huyu mama ana matusi ya reja reja,amewaambia watu wa Singida wanaitwa chumbani na kupewa tsh 25,000 na 50,000.Hii si kauli ya kiistaarabu hata kidogo sidhani kama anaweza akaitamka kwa wake zake Karatu.
Single zisizo na melody hizo usishushe heshima ya jamvi JF ilijengwa ikaaminika huwezi kutuletea vitumbua ukasema ni news
 
Hii thread mbona inachangiwa na watu wasio zidi wawili? Kinacho fanyika hapa ni Kubadili ID tu, Aibu yenu
 
Kwani kuna kosa gani mwanachadema kuhutubia?

Tatizo siyo kuhutubia mkuu. Ugomvi wetu ni mambo mawili. Kwanza kutumia pesa za chama kwa maslahi binafsi kwa sababu anachokifanya siyo kazi ya chama ila ni kazi ya kujenga mtandao wake, pili ni kuabuse power kwa kupokelewa kama kiongozi wa kitaifa bila kuheshimu protocol.
 
Mkuu sana Molemo

Mbona sasa hivi anazunguka kwa pesa ya chama, bajeti gani tena itengwe? Yaani hii haimtoshi?

Na je, wale wakinamama ambao waume zao siyo makatibu wakuu, mchango wao unaheshimiwa vipi? Na wao utawaombea bajeti mmojammoja?

Najua Molemo hayo unayosema hayatoki moyoni lakini unaogopa kukutwa na kilichowakuta wale wote wanaomjadili huyu mama ndani ya chama.

Oa nawe mkeo kama mpenda siasa ataenda kutangaza chama chuki za wazi uko uchi kijana unazeeka kuliko hata Slaa mwenyewe kwa wivu
 
Mkuu sana Molemo

Mbona sasa hivi anazunguka kwa pesa ya chama, bajeti gani tena itengwe? Yaani hii haimtoshi?

Na je, wale wakinamama ambao waume zao siyo makatibu wakuu, mchango wao unaheshimiwa vipi? Na wao utawaombea bajeti mmojammoja?

Najua Molemo hayo unayosema hayatoki moyoni lakini unaogopa kukutwa na kilichowakuta wale wote wanaomjadili huyu mama ndani ya chama.

ZeMarcopolo Josephine ni mwanamke shoka na mpambanaji asiyechoka.Nitamuunga mkono mpaka mwisho wa uhai wangu...!
 
Last edited by a moderator:
Eti josephina mama wa chadema kweli hii sacoos inaelekea kubaya.Hapo ndoa bado anasumbua hivi je akiolewa.
 
Tatizo siyo kuhutubia mkuu. Ugomvi wetu ni mambo mawili. Kwanza kutumia pesa za chama kwa maslahi binafsi kwa sababu anachokifanya siyo kazi ya chama ila ni kazi ya kujenga mtandao wake, pili ni kuabuse power kwa kupokelewa kama kiongozi wa kitaifa bila kuheshimu protocol.
Hunajustification yeyote fitina tuu na tunakujua humdanganyi mtu hapa
 
Single zisizo na melody hizo usishushe heshima ya jamvi JF ilijengwa ikaaminika huwezi kutuletea vitumbua ukasema ni news
Sikiliza video clip sio unatetea ujinga au modem yako ina kb 45 unaogopa kudownload video?
 
Eti josephina mama wa chadema kweli hii sacoos inaelekea kubaya.Hapo ndoa bado anasumbua hivi je akiolewa.
SACCCOs imemfanya Jakaya kabadilisha sekretariati mara tatu
 
Tatizo siyo kuhutubia mkuu. Ugomvi wetu ni mambo mawili. Kwanza kutumia pesa za chama kwa maslahi binafsi kwa sababu anachokifanya siyo kazi ya chama ila ni kazi ya kujenga mtandao wake, pili ni kuabuse power kwa kupokelewa kama kiongozi wa kitaifa bila kuheshimu protocol.

Mkuu sisi Chadema tumeridhika kabisa.Wewe kinakuuma nini?
 
Mkuu sisi Chadema tumeridhika kabisa.Wewe kinakuuma nini?

Mimi ni mpenda maendeleo mkuu. Pesa ya chadema inatoka kwenye ruzuku. Ndio maana kuna mdau mmoja alishauri vyama visipewe ruzuku, viendeshwe kwa michango ya wanachama wake.
 
Back
Top Bottom