VIDEO: Gwajima akiiumbua serikali ishu ya Ulimboka

VIDEO: Gwajima akiiumbua serikali ishu ya Ulimboka

Kova kila asubuhi lazima apitie JF. Hatamsikia tena Kova akiongelea suala huyo mwehu wake Joshua maana ameshajua UONGO wake umeshagundulika.
 
Kova udenda unamtoka tuu sasa hivi !

Hajui haandae tamko la namna gani!
 
Askofu Gwajima amejipa heshima na kuuenzi utukufu wa imani iliyomo ndani ya Kanisa lake kwa kukataa kuitika matakwa ya Watesaji, Wadharimu na Waongo wa dola ya Nchi hii. Heko Gwajima
 
Polisi imefanya wajibu wao ,ila tatizo walilonalo ni vishindo ,kama watu wa kanisa waliita polisi na kuwambia kuna mtu anadai kuwa yeye ndie mhusika wa hujma za Ulimboka ,polisi haikumkamata mtu ila wamekwenda kumchukua mtu aliekamatwa na wasamaria wema ,kama ni uongo basi ulianzia kanisani .Polisi wameponzwa na vishindo vyao.
 
Gwajima alitumia muda mwingi kuelezea jinsi mkenya aliemteka ulimboka alivyofika pale kanisani kwake na kutaka kuonana na uongozi wa kanisa hilo.baada ya maelezo yake akatoa maoni kwa mtizamo wake kama ambavyo wana JF tunafanya hapa kila siku.


Maelezo ya GWAJIMA yalikuwa marefu kiasi kwamba mengi aliyoyaeleza alionekana kufafanua kwa kina maelezo na taarifa ya KOVA kwa kuwa KOVAS asingeweza kupata muda huo.

kumbuka Gwajima ameongelea kanisani wakati KOVA ameongea na waandishi wa habari.

My take; Mkenya ahojiwe vizuri aeleze kwanini walimtesa DR ULI.
 
Kova udenda unamtoka tuu sasa hivi !

Hajui haandae tamko la namna gani!

Akose Tamko? Hebu angalia hii: wananchi walininukuu vibaya,nilichosema ni kwamba mm na vijana wangu tunaendelea na uchunguzi kama Joshua aliyoyasema ni ya kweli. Maana hata sisi tuli/tunatilia shaka maelezo yake. Wananchi tuwe na subira. Tehe tehe
 
Akose Tamko? Hebu angalia hii: wananchi walininukuu vibaya,nilichosema ni kwamba mm na vijana wangu tunaendelea na uchunguzi kama Joshua aliyoyasema ni ya kweli. Maana hata sisi tuli/tunatilia shaka maelezo yake. Wananchi tuwe na subira. Tehe tehe

walimpelekaje mahamani kama wanatilia shaka maelezo?
 
akose tamko? Hebu angalia hii: Wananchi walininukuu vibaya,nilichosema ni kwamba mm na vijana wangu tunaendelea na uchunguzi kama joshua aliyoyasema ni ya kweli. Maana hata sisi tuli/tunatilia shaka maelezo yake. Wananchi tuwe na subira. Tehe tehe

kama munaendelea na uchunguzi kwanini mlimkimbiza mahakamani?
 
ndio maana tunasema mtu anayeitetea Serikali hii lazima awe na ujasiri wa ziada maana anayoyatetea anajua kabisa ni uongo na matokeo ya uongo ni aibu
 
Nampongeza kwa msimamo wake hakika nilikuwa nasubiri kauli yake kwa sababu hakupendezwa na haya yanayofanywa na chama cha mabwepande,kasimamia ukweli,bravo mchungaji endelea kutembelea humu kuna mapoint muhimu sana!!!!
 
Gwajima alitumia muda mwingi kuelezea jinsi mkenya aliemteka ulimboka alivyofika pale kanisani kwake na kutaka kuonana na uongozi wa kanisa hilo.baada ya maelezo yake akatoa maoni kwa mtizamo wake kama ambavyo wana JF tunafanya hapa kila siku.


Maelezo ya GWAJIMA yalikuwa marefu kiasi kwamba mengi aliyoyaeleza alionekana kufafanua kwa kina maelezo na taarifa ya KOVA kwa kuwa KOVAS asingeweza kupata muda huo.

kumbuka Gwajima ameongelea kanisani wakati KOVA ameongea na waandishi wa habari.

My take; Mkenya ahojiwe vizuri aeleze kwanini walimtesa DR ULI.

unaandika ukiwa "kapenguria" au!!!
Kwani kova alikuwa analipia airtime alipokutana na hao waandishi wa habari? Mbona hakuwapa ruhusa wamuulize maswali.
 
Gwajima alitumia muda mwingi kuelezea jinsi mkenya aliemteka ulimboka alivyofika pale kanisani kwake na kutaka kuonana na uongozi wa kanisa hilo.baada ya maelezo yake akatoa maoni kwa mtizamo wake kama ambavyo wana JF tunafanya hapa kila siku.


Maelezo ya GWAJIMA yalikuwa marefu kiasi kwamba mengi aliyoyaeleza alionekana kufafanua kwa kina maelezo na taarifa ya KOVA kwa kuwa KOVAS asingeweza kupata muda huo.

kumbuka Gwajima ameongelea kanisani wakati KOVA ameongea na waandishi wa habari.

My take; Mkenya ahojiwe vizuri aeleze kwanini walimtesa DR ULI.

Sina uhakika na sinema hii kama mtuhumiwa wa kwanza sio yule jamaa aliekua na Dr Ulimboka.....
 
Gwajima alitumia muda mwingi kuelezea jinsi mkenya aliemteka ulimboka alivyofika pale kanisani kwake na kutaka kuonana na uongozi wa kanisa hilo.baada ya maelezo yake akatoa maoni kwa mtizamo wake kama ambavyo wana JF tunafanya hapa kila siku.


Maelezo ya GWAJIMA yalikuwa marefu kiasi kwamba mengi aliyoyaeleza alionekana kufafanua kwa kina maelezo na taarifa ya KOVA kwa kuwa KOVAS asingeweza kupata muda huo.

kumbuka Gwajima ameongelea kanisani wakati KOVA ameongea na waandishi wa habari.

My take; Mkenya ahojiwe vizuri aeleze kwanini walimtesa DR ULI.


....................akili ndogo zinatawala akili kubwa. Ndo maana CCM inawapenda watu wenye upeo wa aina yenu ili waendelee kutawala
 
Hemed msangi,zocka,kova,tuanze na hawa kwanza,then ndio turudi kwa huyo kichaa kutoka kenya!!msitake kutuvuruga,tupo karibu kabisa na ukweli.
 
Gwajima alitumia muda mwingi kuelezea jinsi mkenya aliemteka ulimboka alivyofika pale kanisani kwake na kutaka kuonana na uongozi wa kanisa hilo.baada ya maelezo yake akatoa maoni kwa mtizamo wake kama ambavyo wana JF tunafanya hapa kila siku.


Maelezo ya GWAJIMA yalikuwa marefu kiasi kwamba mengi aliyoyaeleza alionekana kufafanua kwa kina maelezo na taarifa ya KOVA kwa kuwa KOVAS asingeweza kupata muda huo.

kumbuka Gwajima ameongelea kanisani wakati KOVA ameongea na waandishi wa habari.

My take; Mkenya ahojiwe vizuri aeleze kwanini walimtesa DR ULI.


Hueleweki kwa kiasi fulani, ila watu wanaojua kunalyse na kusoma mawazo ya uandishi watajua ni nani unamtetea!!!!
 
Back
Top Bottom