• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Vidar

V

Vidar

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
43
Points
0
V

Vidar

Member
Joined Dec 2, 2012
43 0
Hoooodiiii!!! wenyej jaman me ndo naingia hivyo mnipokeeeeeeee?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,342
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,342 2,000
Karibu sana JF.
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,152
Points
1,500
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,152 1,500
Karibu Vidar.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,404,976
Members 531,857
Posts 34,473,290
Top