Vibe la No Reforms No election mitandaoni; Mganga wa Chadema sio tapeli

Vibe la No Reforms No election mitandaoni; Mganga wa Chadema sio tapeli

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,681
Reaction score
140,332

Watz wamevamia posts za Rais Samia kama nyuki. Namuona akifunga comments kwa posts ijayo

Msigwa anatukana watu huku amefunga comments

Post yeyote ya public figure watu wanavamia kama manyigu na NRNE, wapo mpaka pages za Simba na Yanga. Hawa watu mimi sijui wametokea wapi. Insta inatisha, Jamiiforums moto umewaka.

Unajua hawa viongozi wanatudharau sana. Serikali imeungana na Bunge kutupuuza.

Wanachostahili ni kiburi kama hiki. Tunaungana kuwakataa.
 
Watz wamevamia posts za Rais Samia kama nyuki. Namuona akifunga comments kwa posts ijayo

Msigwa anatukana watu huku amefunga comments

Post yeyote ya public figure watu wanavamia kama manyigu na NRNE, wapo mpaka pages za Simba na Yanga. Hawa watu mimi sijui wametokea wapi. Insta inatisha, Jamiiforums moto umewaka.

Unajua hawa viongozi wanatudharau sana. Serikali imeungana na Bunge kutupuuza.

Wanachostahili ni kiburi kama hiki. Tunaungana kuwakataa.
Tupo na hii kitu,,,,, NO REFORMS NO ELECTION
 
View attachment 3360132
Watz wamevamia posts za Rais Samia kama nyuki. Namuona akifunga comments kwa posts ijayo

Msigwa anatukana watu huku amefunga comments

Post yeyote ya public figure watu wanavamia kama manyigu na NRNE, wapo mpaka pages za Simba na Yanga. Hawa watu mimi sijui wametokea wapi. Insta inatisha, Jamiiforums moto umewaka.

Unajua hawa viongozi wanatudharau sana. Serikali imeungana na Bunge kutupuuza.

Wanachostahili ni kiburi kama hiki. Tunaungana kuwakataa.
Msigwa qngekuwa na machungu kweli na watanzania asingeintertain watanzania kukamuliwa pesa kwenye kupata huduma za afya
Ila Sasa hivi anajidai ana uchungu na bando la watu kucomment No reform no election,
Na kuita watanzania wapuuzi,
Mpuuzi yeye na domo lake.
 
Mganga mwenyewe ni Mungu wa mbinguni muumbaji wa vyote. Ndiyo maana imekuwa vigumu sana kuiuwa CHADEMA. NRNE.
 
No reform no election ✊✊
Hudhuria ibada katika kanisa la Kigango, Parokia au jimbo lolote lililo karibu na wewe ili uweze kuchota neema na baraka za Bwana Wetu Yesu kristu

Leo ni siku ya Pentecost, sisi wakatoliki tunaadhimisha ibada maalumu ya kumpokea Roho Mtakatifu kama tulivyoahidiwa na Bwana na Mwokozi wetu Yesu Kristu kwamba atatuletea msaidizi na roho ya kutuelekeza kuenenda katika njia iliyo ya kweli. Tunawakaribisha Watz wote muungane nasi katika kuienzi siku hii maalumu. Amina
 
View attachment 3360132
Watz wamevamia posts za Rais Samia kama nyuki. Namuona akifunga comments kwa posts ijayo

Msigwa anatukana watu huku amefunga comments

Post yeyote ya public figure watu wanavamia kama manyigu na NRNE, wapo mpaka pages za Simba na Yanga. Hawa watu mimi sijui wametokea wapi. Insta inatisha, Jamiiforums moto umewaka.

Unajua hawa viongozi wanatudharau sana. Serikali imeungana na Bunge kutupuuza.

Wanachostahili ni kiburi kama hiki. Tunaungana kuwakataa.
umefanya vizuri kuanza na hilo pini, uwe wimbo wa taifa
 
Hudhuria ibada katika kanisa la Kigango, Parokia au jimbo lolote lililo karibu na wewe ili uweze kuchota neema na baraka za Bwana Wetu Yesu kristu

Leo ni siku ya Pentecost, sisi wakatoliki tunaadhimisha ibada maalumu ya kumpokea Roho Mtakatifu kama tulivyoahidiwa na Bwana na Mwokozi wetu Yesu Kristu kwamba atatuletea msaidizi na roho ya kutuelekeza kuenenda katika njia iliyo ya kweli. Tunawakaribisha Watz wote muungane nasi katika kuienzi siku hii maalumu. Amina
Wameshakuingizia Malala wa leo wa kushinda mtandaoni! Ninasikia ni 30,000 siku hizi.
 
Wameshakuingizia Malala wa leo wa kushinda mtandaoni! Ninasikia ni 30,000 siku hizi.
Hudhuria ibada katika kanisa la Kigango, Parokia au jimbo lolote lililo karibu na wewe ili uweze kuchota neema na baraka za Bwana Wetu Yesu kristu

Leo ni siku ya Pentecost, sisi wakatoliki tunaadhimisha ibada maalumu ya kumpokea Roho Mtakatifu kama tulivyoahidiwa na Bwana na Mwokozi wetu Yesu Kristu kwamba atatuletea msaidizi na roho ya kutuelekeza kuenenda katika njia iliyo ya kweli. Tunawakaribisha Watz wote muungane nasi katika kuienzi siku hii maalumu. Amina
 
Hudhuria ibada katika kanisa la Kigango, Parokia au jimbo lolote lililo karibu na wewe ili uweze kuchota neema na baraka za Bwana Wetu Yesu kristu

Leo ni siku ya Pentecost, sisi wakatoliki tunaadhimisha ibada maalumu ya kumpokea Roho Mtakatifu kama tulivyoahidiwa na Bwana na Mwokozi wetu Yesu Kristu kwamba atatuletea msaidizi na roho ya kutuelekeza kuenenda katika njia iliyo ya kweli. Tunawakaribisha Watz wote muungane nasi katika kuienzi siku hii maalumu. Amina
No reforms -No election
 
View attachment 3360132
Watz wamevamia posts za Rais Samia kama nyuki. Namuona akifunga comments kwa posts ijayo

Msigwa anatukana watu huku amefunga comments

Post yeyote ya public figure watu wanavamia kama manyigu na NRNE, wapo mpaka pages za Simba na Yanga. Hawa watu mimi sijui wametokea wapi. Insta inatisha, Jamiiforums moto umewaka.

Unajua hawa viongozi wanatudharau sana. Serikali imeungana na Bunge kutupuuza.

Wanachostahili ni kiburi kama hiki. Tunaungana kuwakataa.
Chadema wana Mungu. Wanaanzaga na Mungu na kumaliza na Mungu aliye hai.

Chadema hawana Mganga wana Mungu aliye hai na ndo mana kila kitu chao kinafanikiwa.
 
View attachment 3360132
Watz wamevamia posts za Rais Samia kama nyuki. Namuona akifunga comments kwa posts ijayo

Msigwa anatukana watu huku amefunga comments

Post yeyote ya public figure watu wanavamia kama manyigu na NRNE, wapo mpaka pages za Simba na Yanga. Hawa watu mimi sijui wametokea wapi. Insta inatisha, Jamiiforums moto umewaka.

Unajua hawa viongozi wanatudharau sana. Serikali imeungana na Bunge kutupuuza.

Wanachostahili ni kiburi kama hiki. Tunaungana kuwakataa.
Taratibu nimeanza kuielewa ile kauli ya msingida"Tutakinukisha"Na tutakinukisha kweli kweli" jamaa wabunifu kweli kweli.Wameweza.
 
View attachment 3360132
Watz wamevamia posts za Rais Samia kama nyuki. Namuona akifunga comments kwa posts ijayo

Msigwa anatukana watu huku amefunga comments

Post yeyote ya public figure watu wanavamia kama manyigu na NRNE, wapo mpaka pages za Simba na Yanga. Hawa watu mimi sijui wametokea wapi. Insta inatisha, Jamiiforums moto umewaka.

Unajua hawa viongozi wanatudharau sana. Serikali imeungana na Bunge kutupuuza.

Wanachostahili ni kiburi kama hiki. Tunaungana kuwakataa.
kilichofanywa na chadema wala sio chadema

ni Maria na internet capabilities za bots,hakuna real human anaandika those comments
 
Back
Top Bottom