Vibanda vya machinga na mama ntilie Posta Dar ni kero kubwa

Vibanda vya machinga na mama ntilie Posta Dar ni kero kubwa

Haiungiki AKILINI eneo la POSTA DSM kugeuzwa Mabanda ya MACHINGA na MAMA NTILIE.

Eneo hiyo wakati wa Utawala wa AWAMU ya Kwanza na ya PILI yalikuwa ni Maneno ya Kuvutia sana.Leo hii Maeneo hayo hayana tofauti na MANZESE,TANDALE na MBAGALA.

Huku DALADALA zinapakia Pembeni MAMA NTILIE anapika CHAPATI na VITUMBUA.

WAMACHINGA wamejenga VIPANDA mpaka pembezoni mwa OFISI za SERIKALI na MADUKA ili Mradi ni VURUGU.

Eneo la Wizara ya ARDHI limegeuka SOKO
Stendi la Mwendokasi nalo ni SOKO na VIBANDA vya Mama LISHE na MACHINGA hata Kupaki DALADALA imekuwa Shida MA SHOE SHINER na WAUZA VOCHA wamejenga VIPANDA kwenye MAGETI ya OFISI za SERIKALI
JIJI LIMECHAFUKA KILA KONA
Nazan tatzo halipo DSM tu, hata mikoani,machinga wamevamia maeneo mengi, sio parking, si open space,sio road reserve wala ukuta wa ofis wao wameweka makaz hapo, mbaya zaid vbanda vyao huyu kaweka nylon, huyu kaweka bati lililozeeka, huyu kaweka majan ya miti ili mrad tu awe na sehemu ya kivul na mji ubakie mchafu. Kuna saa had unajiuliza hiv hawa wanaoitwa viongz wahalioni hili? Naamin wangetafutiwa utaratb mzur wangefanya biashara zao maeneo mazur na yanayotambulika, ingekua poa sana. Itachukua muda lakin mwisho wa siku tungezoea tu na tungefwata huduma huko, ni aibu mji mzima ni uchafu tu wa machinga na no one cares.
 
Kati ya maeneo ambayo Serikali yangu ya Chama cha Mapinduzi wameiangusha Tanzania ni eneo la Mipango Miji na Namna ya kuweka utaratibu katika Biashara mijini.

Hadi Leo nashindwa kuelewa wanakwama wapi? Natamani ningepata hii nafasi ya kuwafundisha na kusimamia How to do this in a very smart way tena Kwa gharama nafuu sana !

ni kweli ila mimi nafkiri tatizo lingine ni sisi watumiaji wa hizo bidhaa/huduma zinazotolewa na hao wamachinga, je tupo tayari kuzifuata sehemu husika wakihamishwa?

hao wapo hapo sababu tunahitaji hizo huduma zao na tunazifuata hapo.
 
Haiungiki AKILINI eneo la POSTA DSM kugeuzwa Mabanda ya MACHINGA na MAMA NTILIE.

Eneo hiyo wakati wa Utawala wa AWAMU ya Kwanza na ya PILI yalikuwa ni Maneno ya Kuvutia sana.Leo hii Maeneo hayo hayana tofauti na MANZESE,TANDALE na MBAGALA.

Huku DALADALA zinapakia Pembeni MAMA NTILIE anapika CHAPATI na VITUMBUA.

WAMACHINGA wamejenga VIPANDA mpaka pembezoni mwa OFISI za SERIKALI na MADUKA ili Mradi ni VURUGU.

Eneo la Wizara ya ARDHI limegeuka SOKO
Stendi la Mwendokasi nalo ni SOKO na VIBANDA vya Mama LISHE na MACHINGA hata Kupaki DALADALA imekuwa Shida MA SHOE SHINER na WAUZA VOCHA wamejenga VIPANDA kwenye MAGETI ya OFISI za SERIKALI
JIJI LIMECHAFUKA KILA KONA
DSM siyo Makao makuu ya Nchi. Ni kama Mbeya, Songea na Sumbawanga. Ukuu wa DSM ulishakufa.
Ila naikumbuka Posta ya Enzi za Embassy hotel, Bilicanas, New Africa, Salamander, Bushtrekker,Motel Agip, Afrique, Skyway Wacha kabisa haitorudi. Rest in Peace Mitaa ya Posta na Samora DSM.
 
Kuwapa uongozi watu wajinga ndio madhara yake yanakuwa kama hayo,jitu limeshindwa kuwa na mipango yenye kuleta maendeleo kwa wananchi linaamua kujitafutia sifa kinguvu.
 
Mnaodhani mmefanikiwa mnashida sana! Siku mkiumwa mnaomba misaada ,uyo uyo anae uza mihogo posta Ndio atakae toa mia yake kukutumi mchango! ,Boresha kwako uwe na uhuru na upendavyo.
 
Back
Top Bottom