Vibamia vimetokea wapi, mbona havikuwa maarufu siku za nyuma?

Vibamia vimetokea wapi, mbona havikuwa maarufu siku za nyuma?

Tatizo ni mipochi manyoya yao mikubwa inatumika mno So wao wanahisi tuna midushe midogo sisi saizi hazijawai kubadilika toka enzi za wahenga
 
Kwan kibamia ni kuanzia nchi ngapi mana unakuta mtu una dude lama nchi 6 hiv still dem anaita kiba 100
 
Zamani vilikuwepo sana tu, lakini teknolojia ilikuwa haijakuwa...mitandao ya hovyo hovyo km ilivyo sasahivi....... Saivi kila mtu anauwezo wakusema chochote na kufanya chochote hata km anavunja maadili lakini hamna mtu atamuuliza au kumkanya... Saivi wabakwambia wanaenda na wakati
 
Ni dalili mbaya ya kuwa umalaya umeongezeka, Mtu anajuaje kuna kibamia kama sio kuona magegedo mengi
 
Zaman k za wanawake zilikua ndogo, skuiz kubwa ndio maana vbamia vmeonekana
 
Hapana sijasajili mpya Bali nilibadili tu jina, sipo now na muda sijaingia masomo yanabanaa
Oouh..That's cool....
Soma usiwe kama shangazi yako kaa mbali na mabazazi kama yule mzee atasababisha udisco.
 
Oouh..That's cool....
Soma usiwe kama shangazi yako kaa mbali na mabazazi kama yule mzee atasababisha udisco.
Sawa babu, je nikihamu nitafanyaje[emoji39] [emoji125]
 
Labda walimaji wa hivyo vibamia walikuwa wachache kuliko sasa ni wengi aisee mkuu
 
Back
Top Bottom