Viazi Vitamu kwa Bei nafuu

Viazi Vitamu kwa Bei nafuu

Maharage,mpunga na ulezi naona kama bei yake haiyumbagi sana.

Pia alizeti ukilima ukakamua mwenyewe ukauza mafuta na mashudu ,unaweza ukatoka sio haba. Bei ya mafuta ya kula haiyumbagi sana kivile,


Pia ukiwa na mahindi Holili ukasaga ukavusha kimagendo kwenda Kenya taveta unapiga hela yako safi.


Kila la heri ,kilimo ni tofauti sana na ku type hapa ,kinahitaji kujitoa sana.

Wacha mimi niendelee kuchoma Mkaa.


Ukishikwa huko mipakan wanataifisha gari zote hahaha yes ulez upo stable na karanga nadhan
 
Ukishikwa huko mipakan wanataifisha gari zote hahaha yes ulez upo stable na karanga nadhan


Gari hapana watataifisha ni mwendo wa baiskeli usiku ,,

Ukivusha gunia zako 10 unaenda kuuza chapu chapu kouya tsako na kanyi!!
 
Ukishikwa huko mipakan wanataifisha gari zote hahaha yes ulez upo stable na karanga nadhan


Karanga zipo vizuri sana pia,, mahind ya njano yale ,mahind yale ya popcorn,,

Ukiwa na uwezo wa kununua gunia la karanga na kulikaanga wiki moja na kulimaliza huwezi kosa 50,000 profit ( unatafuta oda kwenye maduka na mini supermarket kwanza) .

Sema vijana wanataka waanzie juu
 
Karanga zipo vizuri sana pia,, mahind ya njano yale ,mahind yale ya popcorn,,

Ukiwa na uwezo wa kununua gunia la karanga na kulikaanga wiki moja na kulimaliza huwezi kosa 50,000 profit ( unatafuta oda kwenye maduka na mini supermarket kwanza) .

Sema vijana wanataka waanzie juu


Hapana umekosea hesabu mzee baba...debe 1 la karanga ukilichambua na kukaanga linatoa almost faida half half..kuna dogo anakaanga..nadhan anapaga faida km ya 20000...nadhan ni zajdj ya 50000
 
Hapana umekosea hesabu mzee baba...debe 1 la karanga ukilichambua na kukaanga linatoa almost faida half half..kuna dogo anakaanga..nadhan anapaga faida km ya 20000...nadhan ni zajdj ya 50000


Ndio karanga zina faida kubwa sana wakti mwingine ya 100% .

Nilikutana na Dogo anauza karanga nikamhoji akaniambia ananunua kilo moja kwa 2200 na mkaa wa 500 ,zikiisha hakosi 5500~600 ,maana ake hapo hakosi faida yake ya 2800~3300

Jiulize biashara gani unaweza kuwekeza 10,000 ukapata 9,000~10,000
 
Ndio karanga zina faida kubwa sana wakti mwingine ya 100% .

Nilikutana na Dogo anauza karanga nikamhoji akaniambia ananunua kilo moja kwa 2200 na mkaa wa 500 ,zikiisha hakosi 5500~600 ,maana ake hapo hakosi faida yake ya 2800~3300

Jiulize biashara gani unaweza kuwekeza 10,000 ukapata 9,000~10,000


Sasa hapa tunaenda sawa..naye alinipa mahesabu km hayo !zinalipa sana
 
Back
Top Bottom