Viazi Vitamu kwa Bei nafuu

Viazi Vitamu kwa Bei nafuu

Complicated..... ukivuna mazao mengi na bora jua sokoni utachekeshwa..hakuna masoko stable kbs

Maharage,mpunga na ulezi naona kama bei yake haiyumbagi sana.

Pia alizeti ukilima ukakamua mwenyewe ukauza mafuta na mashudu ,unaweza ukatoka sio haba. Bei ya mafuta ya kula haiyumbagi sana kivile,


Pia ukiwa na mahindi Holili ukasaga ukavusha kimagendo kwenda Kenya taveta unapiga hela yako safi.


Kila la heri ,kilimo ni tofauti sana na ku type hapa ,kinahitaji kujitoa sana.

Wacha mimi niendelee kuchoma Mkaa.
 
Back
Top Bottom