Venus nusura kivazi kimtoe nishai

Venus nusura kivazi kimtoe nishai

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
1,241
Reaction score
253
Bado kidogao yamkute ya janet jackson



vanesa.jpg
 
Aiachie iteremke tu watu wapate filamu ya dezo.
 
hilo si nyonyo tu?? au kuna jipya hapo??............wanaume hovyo kabisa!!
 
mhhh jamani back to our african roots hivi nyonyo ni jambo la aibu kwentu wa-bantu au tunaiga mambo ya wadhungu kuficha nyonyo na kuanika Mbunyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee Upumbavu mtupu
 
mh..! ukweli ni kwamba dada huyu ni mtu wa mazoezi kwa hiyo hata akiachia nyonyo kitu utakachoona yani ni kifua cha kazi..! na kwa kweli nyonyo zina sehemu zake katika ashiki mazee..!
 
angeachia tu hapo tufaidi japo kwa kuona tu heeeheeee....
 
Hapo hakuna kitu. Ni linyama lililovimba tu, shapeless.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom