Vema taarifa hizi ziendelee kutolewa

Vema taarifa hizi ziendelee kutolewa

hayo yote tunasubiri kaka mkuu azungumze ivi sasa viranja wengine wadogo wadogo hawaruhusiwi kabisa kusema.
 
Kuepuka kuonekana kama mmoja alisafiria nyota ya mwenzake ni vema zile taarifa za kila mwezi ziendelee kutolewa bila kujali kushuka ama kupanda kwa idadi
-Taarifa za kuvunja makusanyo ya kodi
-Taarifa za wafanyakazi hewa kwa kila mkoa na kila idara
-Taarifa za waliohakikiwa mpaka sasa
-Kazi zilizo kwisha fanyika at least kwa mwaka huu wa kwanza wa awamu ya tano
Gavana wa benki kuu Prof. Ben Ndullu alitoa takwimu za uchumi kukua kwa kiwango cha 5.5! Huu ni mweleka kwakuwa kipindi cha mwisho wa utawala wa awamu ya nne takwimu zilionyesha kuwa uchumi unakua kwa asilimia 5.7
Kuna kitu cha kutisha zaidi kimeanza kujitokeza, ile tofauti kati ya matajiri na walalahoi tuliyoaminishwa itaondoshwa ni kama imekufa kifo cha asili
Kinachoonekana sasa ni matajiri wale wale waliokumbatiwa na serikali zilizopita ndio hao hao wanazidi kupewa kipaumbele huku walalahoi wakiwekewa vizingiti vya kila aina... Ni kama Mkapa anarudi kimyakimya
Kwasasa zinazotamba ni kampuni nyingi za kigeni kwenye kila sekta huku za walalahoi zikizidi kudhoofika! Na mgeni akilipwa chake hakilali hapa nchini kinapelekwa kwao
Vyovyote iwavyo basi endeleeni tu kutupatia takwimu ili tujue tulikotoka tulipo na tuendako

Taarifa za makusanyo ya kodi nafikiri wanatoa. Last time walitoa za mwezi Sept 1.4 tril, ila kinachokosekana kwa sasa tofauti na pale awali ni matumizi ya hizo fedha walizokusanya
 
Bora rais awe scorpion tushindwe kusoma namba.
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] naamini hii itaachwa maana uhakiki wa TIN number umewaacha wengi midomo wazi! Yani ni kama vile zinatafutwa kazi za kufanya kwa nguvu huku tukikamuliwa hata kile kidogo tulichonacho
Kule kupanda gari na kwenda TRA kupanga foleni ndefu siku nzima ni adha tosha! Tunahujumiwa bila huruma , tunaumizwa huku tunaona tabaka sasa limeanza kuonekana wazi

Mkuu bora umegusia hili la TIN.Hebu tusaidie adha iliyoko huko.Inakuwaje zoezi linaonekana kumaliza muda wa watu kufanya kazi?
 
Hili nalo wanataka kufanya kama zoezi la kujiandikisha kupiga kura? Watu waende wakajipange kwenye foleni?Hivi watanzania tuna matatizo gani? Kila kitu ni kwa zimamoto.Hivi watu wakijitokeza kwa wingi na kuwaketisha hivyo kwenye foleni ndio kutaonekana kazi zinafanyika.
Kuna form ya kujaza yenye vipengele na mahitaji kibao[/QUOTE
 
Mshana ruuuuuuun [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji102] [emoji102] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
[emoji102] [emoji102] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Hahahahhaa cheuc hatariiiiii mimi nduguyo sina 3.7mil yakukuchangia
 
which innovation ideas iliyoletwa na serikali ya awamu ya tano ambayo inaweza kutupeleka uchumi wa kati na kuifanya Tanzania kuwa nchi ya viwanda?

Wale jamaa wanakurupukia misikiti na viwanja.. Huo uchumi wa kati ni ndoto kama zile nyinginr tu..!!
 
Kuepuka kuonekana kama mmoja alisafiria nyota ya mwenzake ni vema zile taarifa za kila mwezi ziendelee kutolewa bila kujali kushuka ama kupanda kwa idadi
-Taarifa za kuvunja makusanyo ya kodi
-Taarifa za wafanyakazi hewa kwa kila mkoa na kila idara
-Taarifa za waliohakikiwa mpaka sasa
-Kazi zilizo kwisha fanyika at least kwa mwaka huu wa kwanza wa awamu ya tano
Gavana wa benki kuu Prof. Ben Ndullu alitoa takwimu za uchumi kukua kwa kiwango cha 5.5! Huu ni mweleka kwakuwa kipindi cha mwisho wa utawala wa awamu ya nne takwimu zilionyesha kuwa uchumi unakua kwa asilimia 5.7
Kuna kitu cha kutisha zaidi kimeanza kujitokeza, ile tofauti kati ya matajiri na walalahoi tuliyoaminishwa itaondoshwa ni kama imekufa kifo cha asili
Kinachoonekana sasa ni matajiri wale wale waliokumbatiwa na serikali zilizopita ndio hao hao wanazidi kupewa kipaumbele huku walalahoi wakiwekewa vizingiti vya kila aina... Ni kama Mkapa anarudi kimyakimya
Kwasasa zinazotamba ni kampuni nyingi za kigeni kwenye kila sekta huku za walalahoi zikizidi kudhoofika! Na mgeni akilipwa chake hakilali hapa nchini kinapelekwa kwao
Vyovyote iwavyo basi endeleeni tu kutupatia takwimu ili tujue tulikotoka tulipo na tuendako

Mbona umesahau hotuba za kila mwezi au mimi huwa napitwa sisikilizi maana tv zilikatazwa.
 
Back
Top Bottom