Vema taarifa hizi ziendelee kutolewa

Vema taarifa hizi ziendelee kutolewa

hakuna cha makusanyo kuongeza zile ni taarifa za kupika ingekuwa ivo tusingeshindwa kutoa mikopo kwa vijana dawa na chanjo kushindwa kupeleka etc
 
Ivi which innovationa ideas iliyoletwa na serikali ya awamu ya tano ambayo inaweza kutupeleka uchumi wa kati na kuifanya Tanzania kuwa nchi ya viwanda?
Labda mikataba na Mtukufu Mfalme
 
Kwani hamjaona kiwanda cha Kusindika Matunda Raisi kakizindua? huo ni mwanzo tu wa Nchi ya Viwanda
 
Watendaji wanafanya mambo kwa hofu na kwa dhamira ya kumpendezesha Mkuu, hata kwa yale yenye kuhitaji weledi na ukweli. Hali ni tete ndani ya chama, kuna watu mchana wanasifia usiku wana vikao vya namna ya kudhibiti "UTEMBO" wa Mheshimiwa.
 
leo ni birthday ya kikatio, tukate keki huku tukiimba kale ka wimbo "tumejipanga mwaka huu wataisoma,,,,,,,"
 
Watendaji wanafanya mambo kwa hofu na kwa dhamira ya kumpendezesha Mkuu, hata kwa yale yenye kuhitaji weledi na ukweli. Hali ni tete ndani ya chama, kuna watu mchana wanasifia usiku wana vikao vya namna ya kudhibiti "UTEMBO" wa Mheshimiwa.
Anglau kama nawengine kama wewe mnaona UTEMBO WA MAGUFURI
 
Urais umekuwa rahisi sana. Sitaki kuamini kuwa jpm ndiye rais Wa Tz.

Binafsi hata Mimi nchi hii naweza kuiongoza tena vizuri tu.
 
Hata wakitoa takwimu zitakuwa takwimu hewa tu.
 
Inaonekana kazi ya usangoma inalipa haiwezekani mtu uweke rehani milioni saba nje nje namna hii...
 
Kuna wizara imeshamaliza fedha yote ya bajeti ya mwaka huu sasa waziri akitaka kusafiri anaomba fedha Idarani ambako nako zimeisha..meanwhile mzee kasema akisikia mtu analalamika bajeti ndogo atarara nae mbere...Niambie tunakwenda wapi?

wakati mwingine mambo haya unaweza sema ni utani kumbe ni kweli.
 
Inaonekana kazi ya usangoma inalipa haiwezekani mtu uweke rehani milioni saba nje nje namna hii...
Sioni kosa kwa muheshimiwa kutoa mada hii kulingana nakatiba anaruhusa hyo katiba yetu ibara ya 18
1477383817729.jpg

Isomeni jaman
 
Kuepuka kuonekana kama mmoja alisafiria nyota ya mwenzake ni vema zile taarifa za kila mwezi ziendelee kutolewa bila kujali kushuka ama kupanda kwa idadi
-Taarifa za kuvunja makusanyo ya kodi
-Taarifa za wafanyakazi hewa kwa kila mkoa na kila idara
-Taarifa za waliohakikiwa mpaka sasa
-Kazi zilizo kwisha fanyika at least kwa mwaka huu wa kwanza wa awamu ya tano
Gavana wa benki kuu Prof. Ben Ndullu alitoa takwimu za uchumi kukua kwa kiwango cha 5.5! Huu ni mweleka kwakuwa kipindi cha mwisho wa utawala wa awamu ya nne takwimu zilionyesha kuwa uchumi unakua kwa asilimia 5.7
Kuna kitu cha kutisha zaidi kimeanza kujitokeza, ile tofauti kati ya matajiri na walalahoi tuliyoaminishwa itaondoshwa ni kama imekufa kifo cha asili
Kinachoonekana sasa ni matajiri wale wale waliokumbatiwa na serikali zilizopita ndio hao hao wanazidi kupewa kipaumbele huku walalahoi wakiwekewa vizingiti vya kila aina... Ni kama Mkapa anarudi kimyakimya
Kwasasa zinazotamba ni kampuni nyingi za kigeni kwenye kila sekta huku za walalahoi zikizidi kudhoofika! Na mgeni akilipwa chake hakilali hapa nchini kinapelekwa kwao
Vyovyote iwavyo basi endeleeni tu kutupatia takwimu ili tujue tulikotoka tulipo na tuendako
Uko sawa mshana jr kulingana na katiba yetu hayo ni maswala ya muhimu tuyajue
1477383887118.jpg

Ebu soma hyo ibara ya 18
 
Kama utaki basi nenda ukaishi Rwanda au Burundi... Haya ndio majibu ya hoja zetu siku hizi... Kwa kifupi we are heading to a failed nation -state
 
Back
Top Bottom