Valentine day yangu imeharibika wana jamii naomba msaada wenu

Valentine day yangu imeharibika wana jamii naomba msaada wenu

Yaani we libwege kweli bado unasubili nini hapo kama anamuhitaji mtafsiri kichwani kwako kama kipozeo na sio mke tena.
 
Ni waongo hao....mi nae niko na mtu ananidanganya danganya yaani hizi simu zimekuwa matatizo
 
Siku ya tarehe 14/2/2013 haijaharibika; kilichoharibika (since long) ni uhusiano wenu ambao wewe ulifikiri mnao. Hii ni relationship status realization, na pole kwamba sio ulitoitaka. So unaweza kuendelea kujuta na kujilaumu na kujichukia au unaweza mshukuru Mungu kwa afya, elimu, wazazi, ndugu na rafiki zako, paa juu yako, access ya chakula, maji na mambo mengi ambayo tunaya-take for granted.
 
Mchumba siyo mke ni kipindi cha maandilizi na kuchunguzana kama munafaa kuwoana. mchumba wako tayari ameshashindwa mtihani wa kuerekea kwenye ndoa na unabahati haya mambo yamejitokeza kabla hamjafunga ndoa vinginevyo utakuja kujuta badaye huyu mwache kabla hamjafunga ndoa amabayo haifunguki kama pingu ya polisi bila ufunguo.
 
Medical stores department msd pole sana.

Kama una uhakika na hayo uliyoyaandika, mwache huyo msichana ajiendee tu kwa kweli..

Sio mwaminifu huyo na atakusumbua sana.. Kuna mtu kampata. Pole sana. Bora umejua mapema.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
pole ndugu, huyo anashindwa kukutamkia live kuwa hakutaki anakuonyesha vituko ili ukate tamaa, mwombe Mungu atakupa wako
 
Mimi ni Kijana wa kiume nina mahusiano na my Girlfriend for almost two years na tulikubaliana mwezi huu tukatambulishane kwa wazazi,na Mungu akipenda tufunge Ndoa Mwaka Huu kwa kweli tulikuwa tunapendana sana.
Lakini bahati mbaya mwezi mmoja uliopita nilikuwa naangalia sms kwenye simu yake na nikaja gundua kwamba kuna siku aliniambia usiku hatapatikana kwenye simu because ya Charge kwani anasema umeme siku hiyo ulikuwa haupo,,Lakini kwenye sms nikagundua alikuwa hajalala nyumbani usiku huo alilala nje na jamaa mwingine, mbaya zaidi nilivyokutana nae akaanza ku-delete sms za huyo jamaa.kwa hiyo nikagundua kwa sasa hivi anani cheat.
Nilikaa kimya kwa mwezi mzima sijmuambia kitu na uhusiano wetu ukaendelea kama kawaida ili nijue ukweli.

PILI kila tukiwa naye huwa ananisave kwenye phone yake kama My husband lakini nikaja gundua pindi tuanapoachana ananibadilisha jina.

TATU amekuwa akinidanganya sana mfano ananiambia yupo nyumbani lakini nikifuatalia nagundua kwamba hayupo nyumbani.

NNE kila nikimtumia sms hata iwe ya msingi kiasi gani haijibu mpaka nimpigie halafu nikimuuliza ananiambia hajaiona lakini nikafuatilia nikagundua kwamba at same time anaweza mtu mwingine akamtumia akamjibu at spot.

So nikaamua kumuambia ukweli kwamba kama kweli ananipenda and kweli yuko willing kuwa na mimi aniambie ukweli wa mambo hayo lakini akaanza kuwa mkali kwamba anataka nijue nani kaniambia kuwa yeye ni malaya wa kulala na wanaume hovyo,,tulikuwa tunafanya maongezi kwa njia ya simu kwa sababu alikataa tukutane kwa maongezi kwa kisingizio kwamba yupo busy lakini nilivyofuatilia nikagundua kwamba anaweza kukutana na watu wengine kwa starehe lakini hataki kukutana na mimi kwa mambo ya msingi.

Alivyoanza kuwa mkali akakata simu,kila nikimpigia ili tuongeee ikiwezekana tuyamalize hataki kupokea simu.

Nisaidiane wana jamii nifanyeje? na Valentine yenyewe imeharibika.

mapenzi kushney hapo huna chako tena yamebaki mazoea tu!
 
Kaka unataka uone nini labda ili ujue kama ana watu wengine huyo mtu?

Kwanini unataka ku risk maisha yako aisee? Wadada waliotulia na wanaotaka kuolewa kiukweli mbona wapo tu jamani

Hii tabia ya kusema nampenda sana fulani hadi unakuwa mtumwa ni mbaya sana Kiongozi, Hebu kua basi msd bana

99.9% agreed
 
Jamani mie naamini kweli tunatofautiana
Binafsi ata tungekua pamoja miaka 6 ! Ila sijamuoa na nakuta sms kama izo!
PIGa chini!
Afu ukishakua na mwanamke juu juu nawe inabid uwe na plan B nzurii sana!!
Ata maandiko yanasema ishini na mwanamke kwa akili
Daah nacho umia mtu dizaini ka wew unaonesha utarudiii tuu! Ka sio msukuma wew! Cjuii
 
Achana nae. Af sijui kwanini Majanga wanapataga Ma-decent...
Ana mwingine huyo ,kakuchoka,kule kikinuka atajirudi na sms kutwa mara tatu na calls kama drip ya glucose...
Af apo utajiona unapendwaa..
Uwiii em achia ngazi, Mungu hayupo biz na mawe ,yupo busy 4u..give hom chance akupe brand new wife..
Fight for ur happiness..mwambie Mungu kwa upyaa.
 
Ushauri gani unaoutaka, mwenyewe umethibitisha kuna jamaa mwingine au unataka mwanamke wa ku share?
 
watu wengi wanaachana na wake/waume zao kwa sababu ya kukosa uaminifu kwenye ndoa! wewe umeshajua mchumba wako huyo siyo mwaminifu halafu bado unaendelea naye kimbia Mungu anakupenda,"..........mtu hatamuacha mke isipokuwa kwa sababu ya uasherati".

ukimuoa hutakuwa na amani kabisa,siyo hivyo tu anaweza kukua kwa Ukimwi,ila kama na wewe siyo mwaminifu bora mchukue maana mnafanana kwikwi kwi.OGOPA MWANAMKE MZINZI KAMA MCHAWI.
 
Ahsanteni wana jamii kwa michango yenu ambayo imenipa faraja sana,na kujiona kiumbe mpya,mwenye nguvu,amani na utulivu,na kwa kweli nitafanyia kazi ushauri wenu.
Pili nimeamua kutulia na kujitahidi kumsahau japokuwa inakuwa ngumu lakini kama mwanaume natakiwa niwe na roho ya ujasiri.
Tatu naamini kila kitu hupangwa na Mungu,na imetokea kwa sababu kwa hiyo Namshukuru Mungu kwa kunionesha dalili kabdla ya Ndoa.
Kila la Kheri wana Jamii
 
Kwanza nikwambie sio lzm kutumia maneno ya kiingereza kama hujui namna ya kuyachomeka kwny sentensi za kiswahili.

Pili usikurupukie ndoa kama akili yako haijakomaa. Eti unagundua mchumba wako kalala na mwanamme mwingine na sms umeiona na upo naye hapo hapo unaacha kumchana unajipa mwezi wa kumchunguza. Baada ya kumchunguza unamuuliza kwny simu ni utoto huo.

Ulishindwa nini kusubiri mpk mtakapoonana umchane?

Haya izo dalili zote bado unataka tu ushauri?

Ok! Nakushauri usiangalie yaliyopita, endeleeni na mipango yenu ya kutambulishana kisha muoane mengine yatakaa sawa mbele kwa mbele.
 
Wewe anakusubiri umuoe tu! Utajuta!!
Utalea watoto wa watu hadi ukome! Tena anajua unampenda kuliko kawaida ndio maana analeta kibri!

Mimi huwa nashangaa sana! Mtu uliye na mpango wa kumuoa mwaka huu na bado mpango unao pamoja na mashaka kibao ulonayo juu yake, kwa nini usisubiri kwanza umuangalie,au labda unadhan ukimuoa haraka atatulia na kuwa wako pekee?!

Daima ni mbali sana kwenda ukiwa na mashaka!! Hasa kwetu tunaoamini kuwa ndoa ni hadi kufa na kuzikana!!

Sio lazima umuoe, hilo ndilo unalopaswa kujua kama kitu cha kwanza kabisa!

Usije ukajikuta unajitutumua liwalo na liwe kisa umuoe! Utajifia na depression mkuu!
 
Jamani mie naamini kweli tunatofautiana
Binafsi ata tungekua pamoja miaka 6 ! Ila sijamuoa na nakuta sms kama izo!
PIGa chini!
Afu ukishakua na mwanamke juu juu nawe inabid uwe na plan B nzurii sana!!
Ata maandiko yanasema ishini na mwanamke kwa akili
Daah nacho umia mtu dizaini ka wew unaonesha utarudiii tuu! Ka sio msukuma wew! Cjuii

Haha hahah huyu inaonekana anamwona huyo demu kama malaika!? Yani yeye audhiwe ila hatamani kumuudhi hata kwa kumwambia ukweli?!

Kweli huyu atarudi tu. Na ataenda 'kutusemelea' wote tunaosema ampotezee!!

Si unajua zile za, "dia yani watu hawapendi tuwe wote, wanasema eti nikuache mpenzi wangu, washenzi sana wale"!!
 
Mimi ni Kijana wa kiume nina mahusiano na my Girlfriend for almost two years na tulikubaliana mwezi huu tukatambulishane kwa wazazi,na Mungu akipenda tufunge Ndoa Mwaka Huu kwa kweli tulikuwa tunapendana sana.
Lakini bahati mbaya mwezi mmoja uliopita nilikuwa naangalia sms kwenye simu yake na nikaja gundua kwamba kuna siku aliniambia usiku hatapatikana kwenye simu because ya Charge kwani anasema umeme siku hiyo ulikuwa haupo,,Lakini kwenye sms nikagundua alikuwa hajalala nyumbani usiku huo alilala nje na jamaa mwingine, mbaya zaidi nilivyokutana nae akaanza ku-delete sms za huyo jamaa.kwa hiyo nikagundua kwa sasa hivi anani cheat.
Nilikaa kimya kwa mwezi mzima sijmuambia kitu na uhusiano wetu ukaendelea kama kawaida ili nijue ukweli.

PILI kila tukiwa naye huwa ananisave kwenye phone yake kama My husband lakini nikaja gundua pindi tuanapoachana ananibadilisha jina.

TATU amekuwa akinidanganya sana mfano ananiambia yupo nyumbani lakini nikifuatalia nagundua kwamba hayupo nyumbani.

NNE kila nikimtumia sms hata iwe ya msingi kiasi gani haijibu mpaka nimpigie halafu nikimuuliza ananiambia hajaiona lakini nikafuatilia nikagundua kwamba at same time anaweza mtu mwingine akamtumia akamjibu at spot.

So nikaamua kumuambia ukweli kwamba kama kweli ananipenda and kweli yuko willing kuwa na mimi aniambie ukweli wa mambo hayo lakini akaanza kuwa mkali kwamba anataka nijue nani kaniambia kuwa yeye ni malaya wa kulala na wanaume hovyo,,tulikuwa tunafanya maongezi kwa njia ya simu kwa sababu alikataa tukutane kwa maongezi kwa kisingizio kwamba yupo busy lakini nilivyofuatilia nikagundua kwamba anaweza kukutana na watu wengine kwa starehe lakini hataki kukutana na mimi kwa mambo ya msingi.

Alivyoanza kuwa mkali akakata simu,kila nikimpigia ili tuongeee ikiwezekana tuyamalize hataki kupokea simu.

Nisaidiane wana jamii nifanyeje? na Valentine yenyewe imeharibika.

We jammaaaa umeishiwa ma vocal chague ingine
 
Sitisha kumpa hela kwa sasa, huku ukiendelea kumchunguza.

Hapo umenena sawa. Huyo demu anachotaka hapo kwa mshikaji ni faranga tu. ndo mana hataki kufunguka ili mgodi huo uendelee taratibu. Amegundua jamaa ameshaingia mkenge.

kupata ukweli inabidi mshikaji afukie hilo shimo la mgodi fasta halafu aone kama demu hajapanda hewani kila dakika. Nyambaf zake!
 
Back
Top Bottom