Valentine day yangu imeharibika wana jamii naomba msaada wenu

Valentine day yangu imeharibika wana jamii naomba msaada wenu

msd

Member
Joined
Nov 26, 2012
Posts
50
Reaction score
8
Mimi ni Kijana wa kiume nina mahusiano na my Girlfriend for almost two years na tulikubaliana mwezi huu tukatambulishane kwa wazazi,na Mungu akipenda tufunge Ndoa Mwaka Huu kwa kweli tulikuwa tunapendana sana.
Lakini bahati mbaya mwezi mmoja uliopita nilikuwa naangalia sms kwenye simu yake na nikaja gundua kwamba kuna siku aliniambia usiku hatapatikana kwenye simu because ya Charge kwani anasema umeme siku hiyo ulikuwa haupo,,Lakini kwenye sms nikagundua alikuwa hajalala nyumbani usiku huo alilala nje na jamaa mwingine, mbaya zaidi nilivyokutana nae akaanza ku-delete sms za huyo jamaa.kwa hiyo nikagundua kwa sasa hivi anani cheat.
Nilikaa kimya kwa mwezi mzima sijmuambia kitu na uhusiano wetu ukaendelea kama kawaida ili nijue ukweli.

PILI kila tukiwa naye huwa ananisave kwenye phone yake kama My husband lakini nikaja gundua pindi tuanapoachana ananibadilisha jina.

TATU amekuwa akinidanganya sana mfano ananiambia yupo nyumbani lakini nikifuatalia nagundua kwamba hayupo nyumbani.

NNE kila nikimtumia sms hata iwe ya msingi kiasi gani haijibu mpaka nimpigie halafu nikimuuliza ananiambia hajaiona lakini nikafuatilia nikagundua kwamba at same time anaweza mtu mwingine akamtumia akamjibu at spot.

So nikaamua kumuambia ukweli kwamba kama kweli ananipenda and kweli yuko willing kuwa na mimi aniambie ukweli wa mambo hayo lakini akaanza kuwa mkali kwamba anataka nijue nani kaniambia kuwa yeye ni malaya wa kulala na wanaume hovyo,,tulikuwa tunafanya maongezi kwa njia ya simu kwa sababu alikataa tukutane kwa maongezi kwa kisingizio kwamba yupo busy lakini nilivyofuatilia nikagundua kwamba anaweza kukutana na watu wengine kwa starehe lakini hataki kukutana na mimi kwa mambo ya msingi.

Alivyoanza kuwa mkali akakata simu,kila nikimpigia ili tuongeee ikiwezekana tuyamalize hataki kupokea simu.

Nisaidiane wana jamii nifanyeje? na Valentine yenyewe imeharibika.
 
Ukiona manyoyaaaaa.....hebu malizia mwenyewe basi.
 
Mkuu nadhani priority zako zipo kinyume nyume.., hapa Valentine ndio imeharibika au ni mwezi sasa umegundua mwenzi wako hana mapenzi ya kweli ?, Labda kama unataka msaada wa dada zetu wa hapa mmojawapo akuliwaze.
 
nikupe faraja,
nikupe pole,
nikupe tumaini,
nikupe imani,
mapenzi ndivyo yalivyo
mapenzi ndivyo yalivyokuwa
mapenzi ndivyo yalivyotagwa
mapenzi ndivyo yalivyolelewa
mapenzi ndivyo yanavyoumiza
mapenzi ndivyo yanavyokandamiza
 
Mkuu nadhani priority zako zipo kinyume nyume.., hapa Valentine ndio imeharibika au ni mwezi sasa umegundua mwenzi wako hana mapenzi ya kweli ?, Labda kama unataka msaada wa dada zetu wa hapa mmojawapo akuliwaze.
Mkuu namaanisha kwamba always siku ya valentine ni kuonesha upendo kwa umpendaye na nimpendaye ndo hivyo tena,Sihitaji kuliwazwa na madada ninachoomba ni ushauri.
 
Dah, huyo kishachukuliwa. Cha kufanya kaa kimya na usianzishe mawasiliano. Ndani ya wiki ukiona hakujibu, basi futa mawazo yake tafuta mwenzi mwingine.
 
Mkuu una umri gani? na huyu ndio mpenzi wako Wa kwanza? Nijibu nikupe njia za kupambana na Hilo janga!
 
mkuu hapo huna mchumba achia ngazi. sikutii moyo abadani na ninakwambia tu kwamba wewe anza zako sio mkeo huyooo wako utakuja kumpata tu.

huyo binti anatoka na mtu mwingine tena sio mmoja na hana muda na wwe kwake yeye ni second hand tu na kama nawasiliana na wewe ni kisa umeonyesha nia ya ndoa ila sio kwamba anakuzimikia
 
Kaka unataka uone nini labda ili ujue kama ana watu wengine huyo mtu?

Kwanini unataka ku risk maisha yako aisee? Wadada waliotulia na wanaotaka kuolewa kiukweli mbona wapo tu jamani

Hii tabia ya kusema nampenda sana fulani hadi unakuwa mtumwa ni mbaya sana Kiongozi, Hebu kua basi msd bana
 
Mimi ni Kijana wa kiume nina mahusiano na my Girlfriend for almost two years na tulikubaliana mwezi huu tukatambulishane kwa wazazi,na Mungu akipenda tufunge Ndoa Mwaka Huu kwa kweli tulikuwa tunapendana sana.
Lakini bahati mbaya mwezi mmoja uliopita nilikuwa naangalia sms kwenye simu yake na nikaja gundua kwamba kuna siku aliniambia usiku hatapatikana kwenye simu because ya Charge kwani anasema umeme siku hiyo ulikuwa haupo,,Lakini kwenye sms nikagundua alikuwa hajalala nyumbani usiku huo alilala nje na jamaa mwingine, mbaya zaidi nilivyokutana nae akaanza ku-delete sms za huyo jamaa.kwa hiyo nikagundua kwa sasa hivi anani cheat.
Nilikaa kimya kwa mwezi mzima sijmuambia kitu na uhusiano wetu ukaendelea kama kawaida ili nijue ukweli.

PILI kila tukiwa naye huwa ananisave kwenye phone yake kama My husband lakini nikaja gundua pindi tuanapoachana ananibadilisha jina.

TATU amekuwa akinidanganya sana mfano ananiambia yupo nyumbani lakini nikifuatalia nagundua kwamba hayupo nyumbani.

NNE kila nikimtumia sms hata iwe ya msingi kiasi gani haijibu mpaka nimpigie halafu nikimuuliza ananiambia hajaiona lakini nikafuatilia nikagundua kwamba at same time anaweza mtu mwingine akamtumia akamjibu at spot.

So nikaamua kumuambia ukweli kwamba kama kweli ananipenda and kweli yuko willing kuwa na mimi aniambie ukweli wa mambo hayo lakini akaanza kuwa mkali kwamba anataka nijue nani kaniambia kuwa yeye ni malaya wa kulala na wanaume hovyo,,tulikuwa tunafanya maongezi kwa njia ya simu kwa sababu alikataa tukutane kwa maongezi kwa kisingizio kwamba yupo busy lakini nilivyofuatilia nikagundua kwamba anaweza kukutana na watu wengine kwa starehe lakini hataki kukutana na mimi kwa mambo ya msingi.

Alivyoanza kuwa mkali akakata simu,kila nikimpigia ili tuongeee ikiwezekana tuyamalize hataki kupokea simu.

Nisaidiane wana jamii nifanyeje? na Valentine yenyewe imeharibika.

usaidiwe nn ss, achana nae! Ukitaka uendelee kufaidi lakini huyo si wa kuowa
 
Boss,ndoa haifanyiwi majaribio....PIGA CHINI....shauri yako,we endelea kung'ang'ania kama Luba uone kitakachokupata...
 
Tumia kwaresma hii kumuomba Mungu akupe haja ya moyo wako kuliko kumtafuta kwaajili ya valentine day ya siku mmoja
 
Back
Top Bottom