Nikifa MkeWangu Asiolewe
JF-Expert Member
- Feb 26, 2024
- 12,463
- 27,553
Duuh mkuu kikojozi ni tabia?Imagine,unaoa binti bikra, lakini kikojozi.
Wee bado sana akili yako hajapevuka
Duuh mkuu kikojozi ni tabia?Imagine,unaoa binti bikra, lakini kikojozi.
Sahihimaana ya TABIA katika huu msemo Uzuri wa mwanamke sio urembo ni tabia.
Maana yake utu wake wa ndani moyo wake mwema ambao unadhihirika katika matendo yake ya nje ya upendo,huruma,matendo yote mema ya kupendeza MUNGU na wanadamu.
TABIA HAIHUSISHI hali ya kiafya kama udhaifu wa afya ugonjwa na changamoto nyingine za kiafya na kimaumbile.