- Thread starter
- #21
Kibamia chenye nguvu asili ni bora kuliko mhogo wa kubustiNauza dawa za kuongeza uume. Ndani ya wiki 1 uume unakuwa mkubwa inch 8 na mnene kama guu la mtoto.
Kibamia chenye nguvu asili ni bora kuliko mhogo wa kubustiNauza dawa za kuongeza uume. Ndani ya wiki 1 uume unakuwa mkubwa inch 8 na mnene kama guu la mtoto.
Wenye hela wanachapiwa mkuu sembuse mimi , hata ukiwa na kubwa utachapiwa tuPole sana,,,, ! Utachapiwa mpaka kufa kwako
Ni hatari mkuu kikilala na.kikisimama hakuna tofauti kiko vilevileAfadhali aisee maana hata condom zenyewe zinapwaya kwenye kibamia😆😆😆
Nakuona mpenda hogo
Hujajua tu utamu wake bibie, ukikutana na anaejua kukitumia hutajuta
Hivi unajua raha ya 🍆 kugusa engo zote wewe??? Alooooooooooo isikie tu 😋😋😋Tanganyika kuitawala ni rahisi sana , Dennis Robert Shughuru kaza bwashee
Karibu nikuuzie dawa ya kukuza uume uwe mkubwa kama wangu upate kutomba vizuri wanawake uwafaidi kama Mimi ninavyo faidi🤗Kama we ni mwanaume mwenye kibamia na unajiona mnyonge kutokana na maumbile yako basi ondoa shaka
Tafiti zinaonyesha wanaume wenye uume mdogo(kibamia) ni vigumu sana kupata magonjwa ya zinaa ikiwemo UKIMWI pindi wanapofanya ngono na mwanamke kwasababu ni vigumu kupata michubuko wakati wa tendo kutokana na maumbile yao kuwa madogo na kupwaya kwenye uke yaani ni kama kuingiza kijiko kwenye ndoo kubwa ya maji hali inayowaweka salama zaidi kiafya kulinganisha na wanaume wenye maumbile makubwa
Hii ni faraja kwa team vibamia, huna haja tena ya kuhangaika kwa wataalamu kutafuta madawa ya kuongeza uume, jali afya yako kula vizuri, fanya mazoezi , kunywa maji mengi na pumzika mda wa kutosha.
Tumia hicho hicho kibamia chako mradi kinasimama na kuingia mambo ya kuhangaika et kuwafikisha wanawake kileleni hayo waachie wapanda mlima hayakuhusu
NO MORE STRESS NO BAD MOOD
Wanawake amuelewekagi 😀
😆😆😆 kumbe unapenda hogo la kati