Uzoefu wako tafadhali, mpaka anaenda kufunga ndoa alikuwa na ujauzito wangu


indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
653
Points
250
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
653 250
Salaam,

Miaka kadhaa iliyopita kabla sijaoa nilikuwa na mahusiano na binti mmoja ambaye alitokea kunipenda sana labda hata kuliko nilivyo kuwa najisikia kwake. Nakumbuka siku ya kwanza kumgegeda alilia kwa kwikwi huku akinishutumu kwanini nimemtoa usichana wake wakati alikuwa amepanga kumpatia zawadi mume wa maisha yake, ila ukiniuliza hiyo bikra niitoa saa ngapi kwa kweli mi sikuona chochote mzigo ulikuwa una lika tu na alionekana mtaalam kuliko nilivyo mdhania.


Kwa kweli alikuwa mtamu we was satisfied, baada ya miezi kadhaa alikolea ilikuwa ikipita sikutatu bila kuonana basi nijiandae kujibu maswali yasiyo na kichwa wala miguu,kesi kama hizo nilizimaliza kwa kumpa haki yake na amani ilikuwa inatawala tena.Uhusiano wetu pamoja na kwamba haukuwa rasmi ulidumu kwa mwaka hivi mpaka siku niliyoamua kuuvunja (ieleweke sikupenda kuuvunja makusudi).

Habari nzima inaanzia hapa. Siku hiyo ilikuwa mapema alfajiri kama saa 12 unusu nilisikia muungurumo wa gari ikifunga brake nje ya nyumba niliyokuwanaishi
ilikuwa sio kawaida huyu dada kuja uda huo maana kwao ni gate kali, ilimaanaisha kwamba aliaga kwao (aliagaje kwao mi sijui) aligonga mlango na kuingia ndani, nikamuuliza kuna tatizo gani mbona mapema sana? Akaniambia amemuomba driver wao ampitishe hapo kwa jambo moja tu muhimu.

Amekuja kuniuliza msimamo wangu kama niko radhi kumuoa nakuishi nae hata kama sina kitu, kauli hiyo ilinishitua kwa sababu sikuwa nimejiandaa kuoa na sababu kuu ilikuwa umri wangu mdogo na sikuwa na ajira ya maana. Hivyo nikamjibu kwa swali kwa nini ameniuliza hivyo? Akadai ni kwamba kuna wageni walikuja kwao jana kwa ajili ya kufanya posa kwa ajili yake. Lakini amewaomba wazazi wake wasijibu chochote kwenye posa hiyo mpaka atafakari kwanza, ndio atakapokuwa tayali kuwajibu ndiyo au hapana (kwa maana ya kuja kuniuliza mimi kwanza)

Nilimjibu kwamba mimi siwezi kumuoa na ikiwa anahitaji ndoa na amejitokeza mtu ambaye anaweza kufanya hivyo basi aendelee nae. Kwa kweli aliangua kilio sio cha kawaida huku akinisisitiza nimkubalie, nilimuonea huruma lakini sikuwa na jinsi ya kufanya. Nilimbembeleza mpaka akaonekana kunielewa,ila kabla ya kuondoka akaomba tuagane maana yeye atalazimika kuolewa na huyo bwana (Ingwa hawakuahi kuwa na mahusano kabla). Kama kawaida akapata kitu roho inapenda. Baada ya pale ndio ukawa mwisho wetu.

Sasa basi juzi hii kanitafuta kunieleza kwamba mpaka anaenda kufunga ndoa alikuwa na ujauzito wangu na inamaana kwamba kijana wake wa kwanza ni wangu. Ameshindwa kuendelea kumnyima mwanae haki yake ameona anitaarifu. Nimechanganyikiwa lakini pia ninafuraha maana huyu mke nilie nae kwa kweli tunaendelea kuhangaika sana hajapata mwana (Siwezikuelezea kwa undani kwanini hajapata mwana)


Sasa najiuliza nifanyeje, nitamwambiaje wife! Itakuwaje kwamumewe? Mtoto nae atanielewa? I am stillconfused, nifanyeje?.

Nawakilisha
 
M

malevelo

Member
Joined
May 14, 2015
Messages
15
Points
20
M

malevelo

Member
Joined May 14, 2015
15 20
Mweleze tu huyo mkeo asipo kuelewa mpotezee mana wewe huwez kuitupa dam yako
 
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
653
Points
250
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
653 250
mweleze tu huyo mkeo asipo kuelewa mpotezee mana wewe huwez kuitupa dam yako
Mmh naanzaje? Shida ni kwamba kijana kwa sasa anasoma standard six na sikuwahi mwambia wife habari yoyote ya mimi kuwa na mtoto kabla. Swala jingine ni huyo mume wa huyu dada atalichukuliaje hili au napaswa kukaa nae kitako?
 
definition

definition

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
908
Points
1,000
definition

definition

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
908 1,000
mtoto ana umri gani..!!??
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,574
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,574 2,000
Huyo dada anaweza kuhatarisha ndoa yake kama yule bwana hakuwahi kuambiwa kuhusu ujauzito
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,272
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,272 2,000
Kuna kifo kinakuita ngoja nikakojoe nilale.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,299
Points
2,000
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,299 2,000
Naona ndoa mbili zipo mashakani tayari.
 
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
653
Points
250
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
653 250
Huyo dada anaweza kuhatarisha ndoa yake kama yule bwana hakuwahi kuambiwa kuhusu ujauzito
Hajui ila mzazi mwenzangu anasema hiyo guilt conscious inamsumbua and she is ready to face all the consequences. Mi naona nina kibarua cha ziada sikuwa nimjiandaa kulikabili hili swala.
 
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
653
Points
250
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
653 250
mweleze tu huyo mkeo asipo kuelewa mpotezee mana wewe huwez kuitupa dam yako
Inaniingia akilini lakini haikai...mkuu, kifupi wife ninamengi nae pamoja na kutopa mtoto lakini nakapenda haka kabint aisee.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,686
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,686 2,000
Ukweli una kila haki ya kudhihirishwa, ukweli ni kama chafya ilikujia ghfla. Its a time to expose it out in the open.
Tofauti na hapo ni sawa na kuuficha/kuufutika moto uwakao katika nyasi kavu.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,751
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,751 2,000
Kama yeye keshaolewa, na wewe tayari una mke kwa maana unajiweza sasa hivi. Mwambie ukweli mkeo na yeye kule kwa mume wake aseme ukweli. Acha na yeye aachike alafu muoe sasa.
 
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
653
Points
250
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
653 250
Kama yeye keshaolewa, na wewe tayari una mke kwa maana unajiweza sasa hivi. Mwambie ukweli mkeo na yeye kule kwa mume wake aseme ukweli. Acha na yeye aachike alafu muoe sasa.
Ni maoni ushauri au mapendekezo?
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,574
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,574 2,000
Hajui ila mzazi mwenzangu anasema hiyo guilt conscious inamsumbua and she is ready to face all the consequences. Mi naona nina kibarua cha ziada sikuwa nimjiandaa kulikabili hili swala.
Wazee wazamani wakati mwingine walikuwa wanalea watoto sio wao na hii ilisaidia kudumisha ndoa zisivunjike
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,574
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,574 2,000
Unafikiri akimweleza mumewe ndoa yake itakuwa salama je nawe ndoa yako upo tayari kuipoteza
 
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
653
Points
250
indelible

indelible

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
653 250
Ukweli una kila haki ya kudhihirishwa, ukweli ni kama chafya ilikujia ghfla. Its a time to expose it out in the open.
Tofauti na hapo ni sawa na kuuficha/kuufutika moto uwakao katika nyasi kavu.
is it real that sometime classified is essential or its depend on what are you trying to hide?
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top