Uzi wa mawazo ya usiku

Uzi wa mawazo ya usiku

TAREHE: 27Septemba 2026

YAHUSU: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI – PASSENGER SERVICE OFFICER (PSO) - 160

Ofisi ya Rasilimali Watu inapenda kuwatangazia wafanyakazi wote fursa za ajira mpya za Passenger Service Officer - PSO (160).

Mambo Muhimu ya Kuzingatia:

1. Sifa za Elimu:Kuanzia Kidato cha Nne, Kidato cha Sita, Stashahada, Shahada ya Kwanza hadi Shahada ya Uzamili.
2. Jinsi ya Kuomba:Maombi yote yanapaswa kuwasilishwa kwa njia ya mtandao kupitia tovuti ya Careers - Mofat Transport and Logistics.
3. Mwisho wa Maombi (Deadline):Tarehe 05 Oktoba 2026Maombi yatakayochelewa hayatapokelewa.


Ofisi ya Rasilimali Watu
Mofat Company Ltd
Asante Sana Ngoja Nitume Maombi Aseee
 
USIKU HUU NIMEKAA KIMYA, LAKINI NDANI NINA KELELE NYINGI SANA.

Sina mzuka wa kitu chochote leo. Hata jambo la kawaida kabisa kama kupata chakula cha usiku limekuwa jambo kubwa kwangu. Nimekaa tu nikitazama maisha, nikijiuliza nimefika hapa kwa sababu gani na kesho nitainukaje.

Kuna muda mtu anachoka kuelezea matatizo yake. Unaamua kukaa kimya, lakini mawazo ndiyo yanazidi kupiga kelele. Unawaza familia, maisha, pesa, kesho, makosa uliyowahi kufanya na mambo ambayo ungependa kuyabadilisha lakini huna uwezo nayo kwa sasa.

Watu wakikuona unaweza kuonekana uko sawa, lakini ndani unakuwa unapambana vita ambavyo hakuna anayeviona.

Usiku kama huu ndipo mawazo yanakuwa mengi zaidi. Unajiuliza, “Nitaendelea hivi mpaka lini?” Unataka kubadilika, unataka kusimama, unataka kuwa mtu mwingine kabisa… lakini mazingira yanakukumbusha kila dakika kwamba bado hujafika unapotaka kufika.

Sina ombi kubwa leo. Nimeamua tu kusema ukweli wangu kama ulivyo. Kama unapitia kipindi kama hiki, ujue hauko peke yako.

Mungu atupe nguvu ya kuvuka haya tunayopitia. 🤲🏾

Leo ni usiku mgumu, lakini bado naamini kesho inaweza kuwa tofauti.
Mungu wa huruma, Mungu wa Baraka na Neema, ahuishe nafsi na mioyo iliyopondeka na kukata tamaa ya wadau wote wa JF, na kuifanya upya ili spidi na kasi ya kuyafikia malengo na ndoto za maisha yao humu duniani iwe ya viwango vya kiMungu.

Mwenyezi Mungu atujaalie moyo wa kutokata tamaa, na kugeuza changamoto tunazopitia maishani, kua fursa muhimu, katika kujisahihisha na kua makini zaidi, katika harakati za kuyafikia malengo na ndoto zetu za maisha tulizochelewa kuzifikia.

Kwa jina la Baba, la Mwana na Roho Mtakatifu,
Aimen 🙏
 
Mungu wa huruma, Mungu wa Baraka na Neema, ahuishe nafsi na mioyo iliyopondeka na kukata tamaa ya wadau wote wa JF, na kuifanya upya ili spidi na kasi ya kuyafikia malengo na ndoto za maisha yao humu duniani iwe ya viwango vya kiMungu.

Mwenyezi Mungu atujaalie moyo wa kutokata tamaa, na kugeuza changamoto tunazopitia maishani, kua fursa muhimu, katika kujisahihisha na kua makini zaidi, katika harakati za kuyafikia malengo na ndoto zetu za maisha tulizochelewa kuzifikia.

Kwa jina la Baba, la Mwana na Roho Mtakatifu,
Aimen 🙏
Amen 🙏🤟
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom