Uzi wa kutaja tabia za wanaume zinazotukera!


Musundi

Musundi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
498
Likes
763
Points
180
Musundi

Musundi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
498 763 180
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
556
Likes
371
Points
80
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
556 371 80
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
205
Likes
154
Points
60
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
205 154 60
Mwanaume mwamba wa chuma hautingishwi kwa upepo
 
M

Matumbwela

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
114
Likes
70
Points
45
M

Matumbwela

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
114 70 45
Mwanaume hanaga tabia ya kukera kamwe wewe as far as ana mkwanja hata awe anakunya kitandani anakubalika....hapo badilisha iwe za wanawake uone jins watu watakavyotiririka

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama issue ni mkwanja tu, basi tabia nyingine inayokera itakuwa ni Mwanaume ambaye ni bahili!
 
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
380
Likes
330
Points
80
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
380 330 80
Mie nakerwa sana na wanaume wanaojichuna ngozi. Unamkuta kawa mweupe ghafla na ngozi lainiiii.... Ngozi ya mwanaume iwe ngumu na natural bwana. Mwenzenu nawaonaga hawa kama sio rizki yani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi akiwa mweusi alafu ngozi laini?

Unajua wanawake kama ninyi ndio mnasababisha wanaume tusioge
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,644
Likes
43,619
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,644 43,619 280
Kwa mujibu wa lugha adhimu ya kabila la waha maana ye neno "Musundi" ni MKUND*U
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613