Uzi wa kutaja tabia za wanaume zinazotukera!


Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
303
Likes
273
Points
80
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
303 273 80
Jamani mimi mniambie wadada, usikute hampendi mimi nakomaa tu. Tangu uzee umeanza kuninyemelea najikuta napenda kweli kuchezea uchi wa kike kwa mkono. Yani vile nikiufumbata, yani kama vile ukishika parachichi, kisha nikahisi vile mbunye inapumua,kisha nikaaanza kutanua mashavu kama mtu anafunua jicho kuweka dawa, kisha naparaza clit , mdada akiruka tiki! tiki! mimi burdani kisha namalizia kuingiza kidole cha kati. Nitafanya mchezo huu kwa kurudiarudia hadi mtu akojoe.

Sasa mniambie mnapenda ama? Usikute nawakera.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
2,617
Likes
1,939
Points
280
Age
49
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
2,617 1,939 280
Jamani mimi mniambie wadada, usikute hampendi mimi nakomaa tu. Tangu uzee umeanza kuninyemelea najikuta napenda kweli kuchezea uchi wa kike kwa mkono. Yani vile nikiufumbata, yani kama vile ukishika parachichi, kisha nikahisi vile mbunye inapumua,kisha nikaaanza kutanua mashavu kama mtu anafunua jicho kuweka dawa, kisha naparaza clit , mdada akiruka tiki! tiki! mimi burdani kisha namalizia kuingiza kidole cha kati. Nitafanya mchezo huu kwa kurudiarudia hadi mtu akojoe.

Sasa mniambie mnapenda ama? Usikute nawakera.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
utakua huna nguvu za kiume au kobamia sio bure uchezee papuchi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
13,352
Likes
24,584
Points
280
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
13,352 24,584 280
Wanaume wengi hawanawi mikono wanapotoka chooni, hivi mikono yenu hainukagi puu?
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666