REFA WA JF
Senior Member
- Jul 26, 2026
- 151
- 345
- Thread starter
- #21
Ivi kwanini kila mtu anakuaga tu ameumizwa ?
Sijawahi kumuona mtu anayesema amemuumiza mtu?
Ivi kwanini kila mtu anakuaga tu ameumizwa ?
Sijawahi kumuona mtu anayesema amemuumiza mtu?
Fact mkuu, nilikutana na halfcast mMoja mkuu nilisahau kama Kuna kutendwa Yani unakaa na demu hutaki atoke Yani ni Raha kwenda mbele hapo ndio nikagundua hamnaga mwenye tatizo la nguvu za kiume ukishaona mtwango unasimama tayari inahitaji tu kupata demu sahihi, weeeee, utafurahi alafu na mishe zisime Yani pesa ipo weee full rahaIla mkuu ni kwel kutembea ndio kuona mengi
bongo vyuma vipo kibao kwanza kigoma inavitu nilikuwa humo mwez 8 dah usiseme watoto wameweza kinomaFact mkuu, nilikutana na halfcast mMoja mkuu nilisahau kama Kuna kutendwa Yani unakaa na demu hutaki atoke Yani ni Raha kwenda mbele hapo ndio nikagundua hamnaga mwenye tatizo la nguvu za kiume ukishaona mtwango unasimama tayari inahitaji tu kupata demu sahihi, weeeee, utafurahi alafu na mishe zisime Yani pesa ipo weee full raha
Zanzibar unguja ni balaa, asikwambie mtu wale watalii wameleta taste Fulani hivi kaka usiombe unakula mboga tofauti tofautibongo vyuma vipo kibao kwanza kigoma inavitu nilikuwa humo mwez 8 dah usiseme watoto wameweza kinoma
Uhakika mkuuZanzibar unguja ni balaa, asikwambie mtu wale watalii wameleta taste Fulani hivi kaka usiombe unakula mboga tofauti tofauti
Asilimia mia mkuu, ushawahi kumkunja mrangi wa Zanzibar, wale wamechangia mama mrangi baba mzenji, Yani unamkunja anakua ana lia weeeee unaweza kabidhi mali zako zote alafu we ukaingia mtaani kuanza upya🤣Uhakika mkuu