Uzi Maalumu: Wapiga picha za Simu (Phone Camera)

Uzi Maalumu: Wapiga picha za Simu (Phone Camera)

Hiyo vipi no editing
20200109_113941(0).jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Picha ni nzuri sana,sijui kuna utaalamu gani wa kufanya ili kupata FULL HD image

tafuta huo utaalamu kama ni kifaa(simu,camera) kitafute ili upate hizo FHD

nimejaribu weka picha zako kwenye desktop yangu hapa kilichonikuta ni kituko

picha imetokea na mawingu haionekani vizuri,ila uki iangalia tu kawaida ni nzuri sana

Napenda zile FHD za 1920x1080 zinakaaaga vizuri sana kwa screen


Marriage-Nails-for-wedding-guest-2015-1920x1080.jpg
 
Tuliweke vizurii vizurii hili mkuu
Picha ni nzuri sana,sijui kuna utaalamu gani wa kufanya ili kupata FULL HD image

tafuta huo utaalamu kama ni kifaa(simu,camera) kitafute ili upate hizo FHD

nimejaribu weka picha zako kwenye desktop yangu hapa kilichonikuta ni kituko

picha imetokea na mawingu haionekani vizuri,ila uki iangalia tu kawaida ni nzuri sana

Napenda zile FHD za 1920x1080 zinakaaaga vizuri sana kwa screen


View attachment 1349969
 
Back
Top Bottom