donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Katika serikali, kuna viongozi ambao kwa kweli wako sexy, hebu post hapa kiongozi unaemkubali, mi naanza na wangu..
Kama huyu nae ni kisu basi bora huu uzi uitwe 'uzi wa viongozi visu butu'TuliaaaaaView attachment 972409
Weka picha yako tuone kama ni kisu au jambia.Mbona hata mimi ni kisu jamani! Au mnanionaje.
Umemaanisha au unataka ututoe povu??TuliaaaaaView attachment 972409
Kama huyu nae ni kisu basi bora huu uzi uitwe 'uzi wa viongozi visu butu'
Wewe kisu butuMbona hata mimi ni kisu jamani! Au mnanionaje.
Ndio ujipost sasaMbona hata mimi ni kisu jamani! Au mnanionaje.
Katika serikali, kuna viongozi ambao kwa kweli wako sexy, hebu post hapa kiongozi unaemkubali, mi naanza na wangu..View attachment 972401
hiki kisu ama bisu..TuliaaaaaView attachment 972409
Yupi mzee jojoo?Huyo mmoja ni komando .... komandoo huwa nawakubali sanaaa...
Hivi aliishawahi kuwa Miss....
Tatizo wewe haijulikani kama ni wewe kweli au ni avatar tu!Mbona hata mimi ni kisu jamani! Au mnanionaje.
Shenzy kabisa hahahahahaaaaaaaaaTuliaaaaaView attachment 972409
Dada yangu katika poziTuliaaaaaView attachment 972409