Uwekezaji wa mpira unahitaji watu kama hawa

Uwekezaji wa mpira unahitaji watu kama hawa

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Posts
3,076
Reaction score
5,872
Hapo vip!!
Huu ndio ukweli kama unataka mafanikio kwenye uwekezaji wa mpira na jambo lolote.

Wahindi biashara zao ni viwanda vya pilipili, tomatoes, mikate, pipi na biscuit..mpira hapa nyota zao haziruhusu kwasababu wanaroho za kimaskini, uwekezaji wa mpira ni mzungu, mwafrika mweupe mweupe na muarabu hapa pesa zitatolewa haswa

NB.Muafrika asiwe na rangi nyeusi.
 
Hapo vip!!
Huu ndio ukweli kama unataka mafanikio kwenye uwekezaji wa mpira na jambo lolote.

Wahindi biashara zao ni viwanda vya pilipili,tomatoes,mikate,pipi na biscuit..mpira hapa nyota zao haziruhusu kwasababu wanaroho za kimaskini,uwekezaji wa mpira ni mzungu,mwafrika mweupe mweupe na muarabu hapo pesa zitatolewa haswa
NB.Muafrika asiwe na rangi nyeusi.
Mbona Dr Patrice Motsepe mmiliki wa Mamelod Sundowns ni mweusi na haoni shida kuweka mpunga?
 
Mbona Dr Patrice Motsepe mmiliki wa Mamelod Sundowns ni mweusi na haoni shida kuweka mpunga?
Anafanya hivyo kwasababu ni rais wa CAF ili atumie nafasi yake kuifanikisha ile timu,pia awadanga waafrika kuwa ni mtu sahihi kwenye hiyo nafasi..vingenevyo hamna kitu
 
Hapo vip!!
Huu ndio ukweli kama unataka mafanikio kwenye uwekezaji wa mpira na jambo lolote.

Wahindi biashara zao ni viwanda vya pilipili, tomatoes, mikate, pipi na biscuit..mpira hapa nyota zao haziruhusu kwasababu wanaroho za kimaskini, uwekezaji wa mpira ni mzungu, mwafrika mweupe mweupe na muarabu hapa pesa zitatolewa haswa

NB.Muafrika asiwe na rangi nyeusi.
Ulishawahi kununua japo maji ya kunywa ya mazoezi kwa timu japo ya mtaani kwako??
 
Hizi ndio Mentality zetu sisi masikini ilhali mwenzetu yupo kibiashara zaidi
 
Hapo vip!!
Huu ndio ukweli kama unataka mafanikio kwenye uwekezaji wa mpira na jambo lolote.

Wahindi biashara zao ni viwanda vya pilipili, tomatoes, mikate, pipi na biscuit..mpira hapa nyota zao haziruhusu kwasababu wanaroho za kimaskini, uwekezaji wa mpira ni mzungu, mwafrika mweupe mweupe na muarabu hapa pesa zitatolewa haswa

NB.Muafrika asiwe na rangi nyeusi.
Kweli kabisa ati.
 
Vipi moise katumbi
1000007329.jpg
 
Ila umesema kweli. Mwafrika mweusi aliyejaribu ni Alex Kajumulo. Ila kwavile ni mweusi tiiii ndo hivyo tena. 😆😂
 
Back
Top Bottom