UWAJIBIKAJI: Kuna visima vingapi vimejengwa na CHADEMA kwa mahela ya Sabodo?


Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Angewahoji wenzake Mh. Zitto hili sijui ingekuwaje?

Anyway hebu tujibuni basi viongozi wetu, kuna visima vingapi? Vipo wapi?

Je, miradi yetu mingine(kama ofisi ya pale Mwenge) aliyotusaidia tuifanikishe imefikia wapi?

Jana wakati napost wengi wetu tulikuwa kwenye shamrashamra za sherehe za Uhuru. Labda leo Kurugenzi yetu ya Habari itajibu maswali haya!

============
SIMILAR CASES:

April 8, 2015

Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kilipokea jumla ya shilingi za kitanzania billion 2. 5 kama msaada wa ujenzi na uchimbaji wa visima 700.

Pesa hizo zilitolewa na mfanyabiashara Mustapha Sabodo a ajili ya majimbo 25 yanayoshikiliwa na wabunge wa chama hicho mwaka 2011 mwezi November.

Maswali yangu kwa wabunge wa CHADEMA na viongozi wetu ni haya machache tu

1. Viko wapi hivyo visima 700 vyenye thamani ya shilling billion 2.5 katika majimbo yetu 25 ya uchaguzi?

2. Mimi mbunge wangu ni mhe. Mnyika ningependa kujua visima hivyo vipo eneo gani haswa ukizingatia sisi wakazi wa ubungo tuna shida ya maji?

3. Wabunge wa CHADEMA tuleteeni idadi ya visima hivyo katika majimbo yenu na sehemu vilipochimbwa wananchi tufhamu

4. Kama hamna hivyo visima pesa hizo zilitumika katika eneo gani na mtuletee mchanganuao.

Tafadhali, nisitwe msaliti nataka kujua kwa sasabu jana tulikuwa na diwani wetu huku ubungo kilungule akashindwa kujibu hilo swali akataka aulizwe mbunge na viongozi wa kitaifa
October 11, 2016:

Aliyekua mfadhili wa Chama, Mzee Sabodo alishawahi toa msaada wa mamilioni ya fedha kwa CHADEMA kusaidia jitihada za upatikanaji wa maji kwa uchimbaji wa visima katika majimbo yanayoongozwa na wabunge watokanao na chama hicho!

Kama mdau wa maendeleo ningependa kupata mrejesho toka kwa wapenda maendeleo wenzangu, kama kuna dalili zozote za matumizi sahihi ya fedha zilizotolewa kwa shughuli husika!

Napata mashaka kama kuna lolote limefanyika mpaka sasa! Kama lipo basi tungependa kuona tu visima vichache vilivyotokana na fedha zilizotolewa!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,861
Likes
35,039
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,861 35,039 280
Visima 1236.

Swali jingine lipo au tufunge thread?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Kama ukipata majibu hapa ntafikiria vinginevyo kuhusu chama hiki!!!!!!!!!
Kwa sasa fikra yangu ni kuwa hawako makini na sio watendaji wa ki hivyo!!!!


Ni kama mkulima aliyepata mavuno mengi sasa pa kuyaweka shida na mkakati wa kuyafikisha sokoni unasuasua!!!!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,658
Likes
486
Points
180
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,658 486 180
Visima 1236.

Swali jingine lipo au tufunge thread?
hivi ulivyoandika hata mtoto wangu anaweza.
nitafuatilia huu uzi hadi mwisho kama hamna majibu leo nitajua Tanzania upinzani umekufa rasimi.
Kwanza dr slaa alituahidi kuwa majimbo ya upinzani yatakuwa ya mfano,hilo sijaliona hadi leo
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
hivi ulivyoandika hata mtoto wangu anaweza.
nitafuatilia huu uzi hadi mwisho kama hamna majibu leo nitajua Tanzania upinzani umekufa rasimi.
Kwanza dr slaa alituahidi kuwa majimbo ya upinzani yatakuwa ya mfano,hilo sijaliona hadi leo
Tena Manispaa ya Kigoma madiwani wala rushwa ni wa chama changu CDM! Huwa inaniumiza sana!
 
B

Balali

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
908
Likes
0
Points
0
B

Balali

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
908 0 0
Umendika nini sasa?

1. Nani anajukumu la kukusanya kodi ......

2. Kwanini tunalipa kodi.......

3. Nani anamiliki mechanism/machinery katika kusimamia maendeleo kwa mujibu wa fedha zilizokusanywa

4. Baada ya uchaguzi utekelezaji unaofanyika ni wa sera za chama cha upinzani au chama tawala.

Ukinijibu haya nitakupa majibu ya swali lako.
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,516
Likes
112
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,516 112 160
Thubutu nani wa kujenga visima hapo, ok kwa idadi hiyo mliyotupa tunakubali je location wapi vipo.
 
J

Jobalo josiah

Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
69
Likes
0
Points
0
J

Jobalo josiah

Member
Joined Feb 5, 2013
69 0 0
Thubutu nani wa kujenga visima hapo, ok kwa idadi hiyo mliyotupa tunakubali je location wapi vipo.
Kwa wale wa Arusha mjini na A-mashariki vp visima vya sabodo mmepata?
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Balali

Kwa hiyo mmelamba vihela mnataka kusema mliviwasilisha kwa wasimamia maendeleo? Mbona picha zilionesha viongozi wa CDM wakizipokea na hawakuoneshwa wakiziwasilisha kwa watekelezaji wa shghuli za maendeleo (kwenye halmashauri husika n.k).

Pili kuhusu utekelezajiwa sera kuna halamshauri zinazoongozwa na upinzani, mfano halmashauri ya manispaa ya Kigoma, hii inaongozwa na kusimamiwa na CDM, kwa nini nao wanaonekana ni wala rushwa tu?
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
umeambiwa Chadema ndio wajenga visima? We unalala unawaza visima tu!
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
801
Likes
118
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
801 118 60
Wakifukuzwa usilalamike kuhusu ukanda
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
Du! Inaonesha tushalamba vihela vya Sabodo kama ndivyo!
Dogo umeambiwa Sabodo ndio serikali? Hili lakujenga visima waulize waliotawala zaidi ya miaka 50 wamejenga vingapi full stop!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,954
Likes
7,584
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,954 7,584 280
Hela za SABODO zilitumika kukodisha helkopta tatu kwa ajili ya Kampeni za udiwani Arusha.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,658
Likes
486
Points
180
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,658 486 180
mkuu Avanti huu uzi hatuwezi kupata majibu.wameshaanza kuogopa na pengine watakuita gamba au kijana wa zito
 
Last edited by a moderator:
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Dogo umeambiwa Sabodo ndio serikali? Hili lakujenga visima waulize waliotawala zaidi ya miaka 50 wamejenga vingapi full stop!
Pesa ilitoka kwa ajili ya visima na waliochukua walijua haya unayoongea ila wakaamua kuchukua hatua stahiki!!!!!!

Unafuatiliwa utekelezaji wa azma yao njema kabisa!!!!!

Halafu ukiongea weka mikono bana unarusha sana mate
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
mkuu Avanti huu uzi hatuwezi kupata majibu.wameshaanza kuogopa na pengine watakuita gamba au kijana wa zito
Records ndio mambo yote hapo 2015
 
Last edited by a moderator:
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,365
Likes
2,007
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,365 2,007 280
mkuu Avanti huu uzi hatuwezi kupata majibu.wameshaanza kuogopa na pengine watakuita gamba au kijana wa zito
...,Ha a a ha a nyie Jamaa mbona mnapga za Chembe tu? Inamaana hamuon sehem nyngne Jaman? Kuwen na huruma japo kdogo!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,215,072
Members 463,005
Posts 28,534,716