Uvumi wa kifo cha Maalim Seif


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Wana JF naweza kuconfirm kuwa Maalim Seif Hajafariki kama uvumi ulivyoonea wakti wa Magharibi bali alianguka tuuu na akapelekwa hospitali ya Hindu Mandal...so far habari ni kuwa hajafa na yu mzima.


Sie wengine twambombea uzima na afya tena katika kipindi hiki kigumu cha siasa za bara na Muungao, CCM na CUF maana the last thing tusichokitaka ni balaa kutokea na watu kuanza kunyoosheana vidole

Alamsiki/1
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
GT nafikiri ingekuwa busara zaidi kama usingeanzisha thread hii ni maoni yangu tu
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
GT nafikiri ingekuwa busara zaidi kama usingeanzisha thread hii ni maoni yangu tu

kwa sababu zipi ulizonazo za msingi??
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
GT, that is great information for me. Huyu hap mzima bin salama. Jamani, tunataka kuambowa rais wa zenji 2010 kafa, yala!!!!!

03_10_q3f1af.jpg
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
ah, kwani kufa ni kitu gani, kila nafsi itaonja mauti.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,809
Likes
805
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,809 805 280
Kifo ni faradhi!!!
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Huo ndio uzuri wa uvumi. Jamaa yuko hai. Usingekuwa uvumi nchi ingekuwa tofauti leo. Mwambie aachane na ndoto zake za urais wa Zanzibar. Ajaribu ule wa JMT badala ya Lipumba!
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
GT, that is great information for me. Huyu hap mzima bin salama. Jamani, tunataka kuambowa rais wa zenji 2010 kafa, yala!!!!!

03_10_q3f1af.jpg
Maalim ni jeneza linalotembea. Ukishaona mtu ananyong'onea kiafya halafu anaanza kujipendekeza kwa serikali ya CCM, kama Mrema, ujue ameshafikia ukingoni. Tuanze tu kuhesabu siku.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Sala gani hiyo Kubwajinga? JK anaanguka, kisha anasimama na anaendelea kuwa Rais wetu na mwaka huu anagombea tena!
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Maalim ni jeneza linalotembea. Ukishaona mtu ananyong'onea kiafya halafu anaanza kujipendekeza kwa serikali ya CCM, kama Mrema, ujue ameshafikia ukingoni. Tuanze tu kuhesabu siku.
Wewe unajiona u salama kwani wewe umebakiza siku ngapi
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Sala gani hiyo Kubwajinga? JK anaanguka, kisha anasimama na anaendelea kuwa Rais wetu na mwaka huu anagombea tena!
Unajua WildCard kuna bin-adam na watu, kuna watu wengine huongea maneno ambayo hayasitah kusemwa mbele ya hadhara kumwambia binadamu mwenzako unamhesabia siku si ustaarabu kabisa Kubwajinga badala ya kutoa sala ya kumtakia heri binadamu mwenzako unamwombea uchuro lakini sishangai sana ndiyo hulka za watu kuna watu na viatu nimeamini
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Sala gani hiyo Kubwajinga? JK anaanguka, kisha anasimama na anaendelea kuwa Rais wetu na mwaka huu anagombea tena!
Sio sala. Ni conclusion iliyotokana na observations na historical precedence. Let's wait and see.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Wewe unajiona u salama kwani wewe umebakiza siku ngapi
Kila mtu ana siku zake, lakini dalili za mvua zinajulikana kuwa ni kiwingu.

Wenye uchu wa madaraka nao wana dalili zao wanapoanza kuishiwa nguvu za kisiasa na za kimwili.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
Kila mtu ana siku zake, lakini dalili za mvua zinajulikana kuwa ni kiwingu.

Wenye uchu wa madaraka nao wana dalili zao wanapoanza kuishiwa nguvu za kisiasa na za kimwili.
Nini hasa maana ya uchu wa madaraka?. Ukiweza wazi maana ya hii statement yako ntarudi kuchangia. Ila kwa sasa tumuombee mtanzania mwenzetu afya njema kwani kuombeana vifo na kusimangana wakati wa magonjwa si hulka ya watanzania. Sote tunaombeana heri na afya njema ndiyo maana mpaka leo tunautulivu na kuvumiliana.
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Maalim ni jeneza linalotembea. Ukishaona mtu ananyong'onea kiafya halafu anaanza kujipendekeza kwa serikali ya CCM, kama Mrema, ujue ameshafikia ukingoni. Tuanze tu kuhesabu siku.
Wenye busara husema "ajidhaniae amesimama aangalie asianguke" hakuna laana mbaya kama kumtabiria binadamu mwenzio mauti, na kufanya hivyo kiimani tunasema ni kuingilia mamlaka ya kimungu kitendo ambacho hajawahi kukasimiwa binadamu yeyote.

NB: Kila binadamu ni marehemu mtarajiwa!!
 
D

Donrich

Senior Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
106
Likes
1
Points
33
D

Donrich

Senior Member
Joined Aug 27, 2009
106 1 33
Kweli duniani kuna watu na viatu,hivi unawezaje kumtakia binadamu mwenzako matatizo kiasi hicho,..eti jeneza linalitembea.,Now i came to realize that;its not a human nature to desire confort and stability to other human being,.lakini kwa nini tusijaribu kuuficha udhaifu wetu wa namna hii,God bless Tanzania and long live Maalim Seif.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,797
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,797 280
Nakutakia afaya njema Maalim Seif.

Some pipo are such mercyless....Hata kama ni Roho mbaya,ubinadamu unahatajika kidogo jama
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Sio sala. Ni conclusion iliyotokana na observations na historical precedence. Let's wait and see.
Wait n see what, actually what are you waiting to see.........will you be happy then?
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Maalim ni jeneza linalotembea. Ukishaona mtu ananyong'onea kiafya halafu anaanza kujipendekeza kwa serikali ya CCM, kama Mrema, ujue ameshafikia ukingoni. Tuanze tu kuhesabu siku.
Mtumeeeeeeee we Kubwajinga.Kila mmoja ni marehemu mtarajiwa kwani hatujia siku wala saa.Na kifo sio lazima uugue.
 

Forum statistics

Threads 1,213,297
Members 462,055
Posts 28,473,206