Uvumi na uongo unao enezwa kuhusu Tibaijuka

Uvumi na uongo unao enezwa kuhusu Tibaijuka

joharry

Member
Joined
Nov 22, 2014
Posts
54
Reaction score
34
Wapendwa wana jf,kwa muda sasa toka mhe.rais amsimamishe kazi mhe. Tibaijuka,kumekuwepo na uvumi na uongo mwingi unao tungwa na kusambazwa kwa kasi sana tokea siku mhe.rais amwajibishe waziri huyo,sijajua msingi hasa wa watu hao kufanya ivyo ni nini,Imefika mahali hadi picha zake za kipindi cha nyuma zinasambazwa kuelezea au kushawishi uongo huo,baadhi ya picha naziambatanisha hapa,ila binafsi nachukizwa sana na hizi siasa za kuendekeza kuchafuana sana,mimi sioni hasa faida yake nini na ni kwa lengo gani??

Tulisha msikia mhe. rais akisema kuhusu mama huo na nashindwa kuelewa kitu gani kinaendelea,hasa wanaofanya hivvo wana lengo gani??

Watanzania tufike mahali tukatae uzushi na uzandiki huu wa watu wachahce,mimi naomba nieleze tu kidogo juu ya picha hizi ambazo huyu mama alikuwa katika kutatua mgogoro wa ardhi huko Pwani na wananchi ndio walizichukua,lakini nashangaa watu wanachukua baadhi ya vipande na kueneza uvumi wa uongo eti huyu mama ameanza kutembea peku kuomba kura jimboni kwake kipindi hiki cha kampeni kitu ambacho sio kweli.

Picha izi zilichukuliwa kabla hajaondoka madarakani na akiwa bado waziri ,na alikuwa katika ziara ya kutatua migogoro,katika njia hiyo gari la waziri lilikwamba katika tope kali na hata ukiangalia kwa makini katika picha hiyo moja ambayo inamwonesha akitembea peku,nyuma yake kuna gari likiwa limezama kwenye tope,gari hili kuzama halikumzuia mhe waziri kuendelea na ziara yake ambayo ilikuwa kuangalia mipaka na kutatua mgogoro husika kitu ambacho tukubari tukatae ni ngumu kukiona kwa viongozi wetu wengi hapa Tanzania na ukiangalia picha zinazofuata kabla unaona kabsa waziri na wananchi husika wakijaribu kusukuma gari la waziri kutoka katika tope hilo lakini ilikuwa ngumu.


Jamani mimi binafsi hata kama siko upande wa huyu mama ila kiukweli watanzania wenzangu tupunguze na tuache kueneza chuki ambazo hazina tija kwa taifa changa kama letu,ni hayo tu.
 

Attachments

  • 1292854_911990185495078_1002110026853465466_o.jpg
    1292854_911990185495078_1002110026853465466_o.jpg
    171.1 KB · Views: 3,078
  • 10535576_911991425494954_1872979662380737395_o.jpg
    10535576_911991425494954_1872979662380737395_o.jpg
    137.7 KB · Views: 2,947
  • 10687937_911994952161268_735306758295768824_o.jpg
    10687937_911994952161268_735306758295768824_o.jpg
    109.7 KB · Views: 2,815
Mimi nakubaliana na mleta mada kuwepo kwa njia za kuchafuana bila sababu.
Tibaijuka amegeuzwa kuwa ndiye escrow ili serikali kuonyesha inawawajibisha waliohusika

Ukweli ni kuwa ukiacha suala la maadili ya kikazi na mapungufu ya busara, mama Anna Tibaijuka hajatajwa mahali popote kuhusiana na kashfa ya escrow

Watu watajiuliza kwanini kuna na shangwe na shmara shamra za kumzogoa huyu mama tena kuingilia hata maisha yake binafsi"
Kuna majibu ynayoweza kutoa picha kuhusu shamra hizo
Kitendo cha Rais kumfanya ni escrow kimemuumiza sana huyu mama kisiasa. Hata hivyo Rais alichagua mahali laini. Hakumtanguliza Werema, Chenge au Maswi kwasababu anazozijua yeye

Anna Tibaijuka alikorofishana na wajenzi wa magorofa na wale waliovamia viwanja. Tunajua kesi zipo mahakamani tena zikihusisha watu wenye pesa.
Hawa wasingependa kumuona Tibaijuka akibaki ofisini

Kuna kampeni za Urais. Mama Anna Tibaijuka ni mmoja wa watu waliokuwa wanaangaliwa kwa jicho mujarabu.

Si kuwa ni tishio kwa makundi husika, mama Anna ni tishio kwa kundi moja lislotajwa.
Hili ni kundi la Wanawake wanaotaka kupunguza ushindani miongoni mwao ili mtu wao apate nafasi


Haya yote mnayoyaona hayafanywi kwa bahati mbaya, ni makusudi kabisa.
Serikali imefanikiwa kuwaondoa katika tatizo halisi na kuwatupia mzoga ili mshangilie.

Kuna wabaya wa Anna nao wapo busy kutumia nafasi aliyoitoa Rais ili kukidhi haja zao za kisiasa na kijamii

Hatusikii watu wakiongelea Kilaini aliyelamba mshiko, Askofu Nzigilwa aliyelamba mshiko, Jaji Utamwa na Mujunizi waliolamba utamu, Ngeleja na baba lao Chenge aliyelamba sawa na Anna Tibaijuka. Hatumsikii Muhongo, Maswi au Werema.

Hao wameachwa ‘wapunzike' kwasababu si tishio la namna yoyote.

Leo picha za siku za nyuma zinatolewa kumdhalilisha mama Anna.

Hili si jambo jema na wenye akili wataacha kuogelewa katika bwawa la maji taka kama hizi kampeni tunazoziona.

Kama hatusimami katika ukweli, nafsi zetu hazina haki ya kusuta nafasi za wenzetu

cc Anna Tibaijuka
 
Hivi unafikiri JK anaweza kumtoa kafara mtu kama Chenge? Au hao wengine? Hawezi kwa sababu wanamjua in and out. Mama Tibaijuka alikosea mwenyewe kukubali kupewa kazi katika serikali yenye magumashi mengi.
 
Hivi unafikiri JK anaweza kumtoa kafara mtu kama Chenge? Au hao wengine? Hawezi kwa sababu wanamjua in and out. Mama Tibaijuka alikosea mwenyewe kukubali kupewa kazi katika serikali yenye magumashi mengi.
Watu makini huharibiwa na wezi ccm
 
Mama ni mama pole sana mama T ila mama T akitaka kujisafisha kwa haraka sana avuwe magamba achane na wezi ccm aje kuokoka akija
Chadema atakuwa ameokoka!
 
Mimi nakubaliana na mleta mada kuwepo kwa njia za kuchafuana bila sababu.
Tibaijuka amegeuzwa kuwa ndiye escrow ili serikali kuonyesha inawawajibisha waliohusika

Ukweli ni kuwa ukiacha suala la maadili ya kikazi na mapungufu ya busara, mama Anna Tibaijuka hajatajwa mahali popote kuhusiana na kashfa ya escrow

Watu watajiuliza kwanini kuna na shangwe na shmara shamra za kumzogoa huyu mama tena kuingilia hata maisha yake binafsi”
Kuna majibu ynayoweza kutoa picha kuhusu shamra hizo
Kitendo cha Rais kumfanya ni escrow kimemuumiza sana huyu mama kisiasa. Hata hivyo Rais alichagua mahali laini. Hakumtanguliza Werema, Chenge au Maswi kwasababu anazozijua yeye

Anna Tibaijuka alikorofishana na wajenzi wa magorofa na wale waliovamia viwanja. Tunajua kesi zipo mahakamani tena zikihusisha watu wenye pesa.
Hawa wasingependa kumuona Tibaijuka akibaki ofisini

Kuna kampeni za Urais. Mama Anna Tibaijuka ni mmoja wa watu waliokuwa wanaangaliwa kwa jicho mujarabu.

Si kuwa ni tishio kwa makundi husika, mama Anna ni tishio kwa kundi moja lislotajwa.
Hili ni kundi la Wanawake wanaotaka kupunguza ushindani miongoni mwao ili mtu wao apate nafasi


Haya yote mnayoyaona hayafanywi kwa bahati mbaya, ni makusudi kabisa.
Serikali imefanikiwa kuwaondoa katika tatizo halisi na kuwatupia mzoga ili mshangilie.

Kuna wabaya wa Anna nao wapo busy kutumia nafasi aliyoitoa Rais ili kukidhi haja zao za kisiasa na kijamii

Hatusikii watu wakiongelea Kilaini aliyelamba mshiko, Askofu Nzigilwa aliyelamba mshiko, Jaji Utamwa na Mujunizi waliolamba utamu, Ngeleja na baba lao Chenge aliyelamba sawa na Anna Tibaijuka. Hatumsikii Muhongo, Maswi au Werema.

Hao wameachwa ‘wapunzike’ kwasababu si tishio la namna yoyote.

Leo picha za siku za nyuma zinatolewa kumdhalilisha mama Anna.

Hili si jambo jema na wenye akili wataacha kuogelewa katika bwawa la maji taka kama hizi kampeni tunazoziona.

Kama hatusimami katika ukweli, nafsi zetu hazina haki ya kusuta nafasi za wenzetu

cc Anna Tibaijuka

Nakubaliana nawe kwamba ukiondoa dada yetu Anna Tibaijuka kupatikana na kosa la kupokea/kuchangiwa pesa kinyume na Maadili ya Viongozi lakini hana role yoyote ktk wizi wa Escrow! Badala yake ameangushiwa jumba bovu kama kwamba yeye ni Muhongo ama Maswi na Maafisa wa Ikulu wanao tajwa kukwapua kiasi kikubwa cha pesa.

Ni uonevu mkubwa unaendelea kumdhalilisha dada yetu na kumtwisha mzigo usio kuwa wake wakati wahusika wakiendelea kutamba mitaani. Dada yetu hakuiba pesa yoyote lakini anaitwa mwizi wakati wezi na walio hidhinisha pesa kinyume cha sheria na taratibu hawaguswi. Mama Tibaijuka jitafakari na fanya maamuzi sahihi kwasababu huko ulipo wenzako wameficha mapanga!
 
Huyu Mama ameonewa sana..

Sijaelewa, kaonewa nini? Ukiingia kwenye siasa jiandae kusemwa kwa mazuri unayofanya lakini pia kwa yale ya kuzuliwa na wasiopenda mafanikio yako. Haya yote ndiyo yanayompata mama huyu. Kupokea hela toka kwa kakake yeye hajakataa nyie mnataka mseme kasingiziwa? Kutimuliwa uwaziri ni kwa kuwa kakiuka miiko ya utumishi pia baada ya kuambiwa kapokea pesa zilizotoka katika akaunti husika kiaina yeye hakutaka kushauriwa na waliomgawia wamwambie ajibu nini. Wamemtosa ili asiendelee kuwachefua! Kaonewa nini hapo?
 
Hivi unafikiri JK anaweza kumtoa kafara mtu kama Chenge? Au hao wengine? Hawezi kwa sababu wanamjua in and out. Mama Tibaijuka alikosea mwenyewe kukubali kupewa kazi katika serikali yenye magumashi mengi.
Ni kweli alichemsha kufanya kazi na watu ambao siku zote wakimpiga vita kufikia kiwango cha kum-frustrate mumewe akapata kiharusi na kufariki.

Kwa wakazi wa Mikocheni,Kawe na Mbezi beach mtakuwa mnafahamu kwamba eneo la Pakers Kawe limepewa Shirika la Nyumba la Taifa kujenga mmoja wa Miradi mikubwa. Hili eneo limeacha majeraha makubwa kwa baadhi ya Vigogo walio kuwa wakilitamani.
 
...Jamani mimi binafsi hata kama siko upande wa huyu mama ila kiukweli watanzania wenzangu tupunguze na tuache kueneza chuki ambazo hazina tija kwa taifa changa kama letu,ni hayo tu
hizi picha nilikuwa sina ngoja niwaforwadie washikaji...
 
Mama Tibaijuka bado tuna imani naye kwani yeye ametumika kama mbuzi wa kafara tuu,wakati mabeberu wenyewe wanakula good time.
 
Sijaelewa, kaonewa nini? Ukiingia kwenye siasa jiandae kusemwa kwa mazuri unayofanya lakini pia kwa yale ya kuzuliwa na wasiopenda mafanikio yako. Haya yote ndiyo yanayompata mama huyu. Kupokea hela toka kwa kakake yeye hajakataa nyie mnataka mseme kasingiziwa? Kutimuliwa uwaziri ni kwa kuwa kakiuka miiko ya utumishi pia baada ya kuambiwa kapokea pesa zilizotoka katika akaunti husika kiaina yeye hakutaka kushauriwa na waliomgawia wamwambie ajibu nini. Wamemtosa ili asiendelee kuwachefua! Kaonewa nini hapo?

Issue ni siyo kwamba mama Tibaijuka hakukiuka maadili ya Viongozi,issue ni juhudi kubwa zinazo endelea kumbebesha lumbesa ya Escrow wtk yeye si muhusika. Walio husika wapo,walio gawana pesa zetu Stanbic hawazungumzwi kabisa! Kila siku Tibaijuka. Tibaijuka ana role gani ktk wizi wa pesa za Escrow?!
 
Issue ni siyo kwamba mama Tibaijuka hakukiuka maadili ya Viongozi,issue ni juhudi kubwa zinazo endelea kumbebesha lumbesa ya Escrow wtk yeye si muhusika. Walio husika wapo,walio gawana pesa zetu Stanbic hawazungumzwi kabisa! Kila siku Tibaijuka. Tibaijuka ana role gani ktk wizi wa pesa za Escrow?!

Ungekuwa mshauri mzuri wakati ule ungemwambia Tibaijuka akae kimya asishindane na yanayosemwa ungekuwa umemsaidia sana na ungemuepusha na haya. Usifanye bidii kuzima moshi badala ya moto unaosababisha moshi
 
tibaijuka is innocent watu wanaujuwa ukweli .

It is this innocence that makes her an Escrow money thieving victim. Pity for a political naive Prof Tibaijuka. Had she known that Kikwete is always for himself and incapable to protect anybody but uses others to protect himself. The mudslinging campaign is part of the strategy to protect culprits.
 
Inatia shaka mpaka Nguruvi3 anatetea wezi?hii ni kama style ya Zito ya kuchagua mafisadi.
 
tibaijuka anaonewa hiyo hela katoa maelezo imetoka wapi na kwaajili ya nini. chenge anatajwa kila kashifa ndege ya tais yumo, rada yumo,escrow yumo mbona kakaushiwa? acheni mama wa watu apumzike
 
Inatia shaka mpaka Nguruvi3 anatetea wezi?hii ni kama style ya Zito ya kuchagua mafisadi.
Soma bandiko langu kwa umakini. Nimeeleza wazi mapungufu ya Anna na wala sikusema tuhuma zinazomkabili za maadili zisisemwe.

Ninachokisema hapa ni kuwa Anna T hana role iliyotajwa katika taarifa.
Yeye ni kama Ngeleja, Kilaini, Chenge, Nzigilwa na wengine waliopata mgao wa Mkombozi na Stanbic

Ni jambo la kushangaza kuwa escrow imekuwa Tibaijuka. Kama waliopata mgao ni wezi, mbona wengine hatusikii habari zao?

Hoja kubwa hapa ni kuwa wezi wanafichwa kwa mgongo wa Tibaijuka.
Werema hasemwi na ili hali aslishiriki kabisa.
Katibu wa Rais Mbena hasemwi, ili hali aliandika barua ya shinikizo

Na kubwa zaidi mfanyakazi wa Ikulu amepewa milioni 800 na hakuna anayesema hilo.

Picha iliyowekwa kumbe ilikuwa wakati akiwa waziri. Watu wanaigeuza kumdhalilisha Anna.
Tumeona picha za nyumba yake, watu wamefunga macho mahekalu ya pesa hizo hizo za wizi kwingine
Watu wanamsema Tibaijuka, hawaulizi account ya stanbic ina akina nani

Hapa mumetupiwa mfupa mnaghangaika nao, wenye nyama wamekaa kimy.
Msiogelee katika bwawa la uchafu.

Nendeni kwa wezi siyo katafuta mahali pa kutengeneza mwizi. Hamzitendei haki nafsi zenu

Ukweli ni kitu kizuri na utakuweka huru ukisimama nao
 
Back
Top Bottom