Uvumbuzi wa ovyo kuwahi kufanywa duniani

Uvumbuzi wa ovyo kuwahi kufanywa duniani

Huko huko magharibi wasomi wakubwa waliohusika kwenye maendeleo ya AI wanapinga mahali AI inapoelekea na wajuta hata kuhusu ushiriki wao AI kufika mpaka hapa AI ijayo sio hii inayoonekana wala kutumika sasa.

Unafahamu kuna AI arms race inaendelea sasa ?

Unafahamu kuna ai race kwenye biological weapons inaendelea sasa ?
Ndio nijuze nipe link nisome
 
Mm msukuma hapa juzi nimeuliza jinsi ya kutengeneza juice aisee ikanielekeza na nikachanganya kama ilivyo sema mzee ile juice ilikua tam hatari ... Kama unaitumia ikuelekeze kupiga nyeto ama kuiba hapo sawa
Kama unafikiri hii AI inaishia tu katika kutengeneza juice ni kosa la uelewa wako ni sawa tu na anae fikiri AI inaishia katika punyeto
 
Kama unafikiri hii AI inaishia tu katika kutengeneza juice ni kosa la uelewa wako ni sawa tu na anae fikiri AI inaishia katika punyeto
Kitu chochote kina madhara inategemea unakitumia vipi hiyo simu tu uliyo shika ina madhara km utaitumia hovyo
 
Mkuu mimi nimekuelewa vizuri sana na hili jambo lipo wazi kabisa,

AI itakua out of control,yani itafikia stage itakua na madhara makubwa sana,

Kwa sasa hivi ni ngumu mtu kukuelewa ila tuombe uhai huko mbeleni tujionee.
 
Haidumazi tu akili ila inajifunza madhaifu ya akili ya mwanadamu na hii ni advantage kubwa sana kwake ambayo mwanadamu hatokuwa nayo.
Nikifikiria AI naona ni kama zile movie za Terminator Maswala ya sky net
 
Hii ndio tunaita negativity bias.,.

AI ina faida mara million zaidi ya hasara zake,.Tafuta Documentary inaitwa The Thinking Game uone organs zinavyopandikizwa zikiwa connected na ubongo(neuroprosthetics)
 
Huu ndio moja ya uvumbuzi wa hovyo na hatari kuwahi kufanywa duniani nayo ni AI Kiswahili wanaita sijui akili mnemba sijui unde sijui.

Ila AI ni moja ya vumbuzi mbaya na hatari kuwahi kufikiri na kufanywa.

AI ni kitu cha hatari kuliko hata bomu la kinyuklia ubaya unaoendelea sasa ni ushindani wa AI kwenye silaha za kivita mataifa makubwa yanacho jaribu kufanya ni kitu kibaya.

Kwa sasa tupo kwenye weak AI yaani kwa ufupi ni sawa na mtoto anayenyonya hata kutambaa bado hajaanza siku huyu mtoto akikua ni disaster.
Kwa nini kujipa hofu kwa kuufikiria Ubaya wa kitu wakati uzuri wake upo?
 
Mkuu mimi nimekuelewa vizuri sana na hili jambo lipo wazi kabisa,

AI itakua out of control,yani itafikia stage itakua na madhara makubwa sana,

Kwa sasa hivi ni ngumu mtu kukuelewa ila tuombe uhai huko mbeleni tujionee.
Hili ni jambo mkuu mpka wasomi wenyewe wakubwa wa AI na waliochangia mpaka AI kufika hapa wanaonya.

Na wanaonya sio uwezo wa sasa AI bali huko tuendako kwa sababu development zinafanyika na wala udhibiti hakuna yaani kila taifa linafanya vile linavyotaka na linavyoweza na wote wapo kushindana nani awe wa kwanza haina tofauti sana na kipindi cha nyuma walipokuwa wakishindana kumiliki bomu la nyuklia program za siri zilikuwa zikifanywa ila siku marekani walipotumia kwa mara ya kwanza ndipo madhara yake yalipoonekana na toka hapo hatujawahi kurudi nyuma hata kidogo bali ubora na nguvu za hili bomu zinaongezwa tu.

Ukifuatilia ushindani wa Marekani na China huko kwenye AI kila mtu anajifanyia kivyake hakuna anaye dhibitiwa wala hata kuonesha kujali kila taifa linapambania kuongoza.

Una plan silaha zako za maangamizi kuiachia maamuzi AI ? Lengo lako nini sasa kwa dunia ? Unaipa uwezo AI kutengeneza viruses unakua unawaza nini ?
 
Hii ndio tunaita negativity bias.,.

AI ina faida mara million zaidi ya hasara zake,.Tafuta Documentary inaitwa The Thinking Game uone organs zinavyopandikizwa zikiwa connected na ubongo(neuroprosthetics)
Pia mtafute Godfather wa AI Geoffrey Hinton uone anasema nini kuhusu hiyo hiyo AI aliyo shiriki kui develop mpaka kufika hapa
 
Nikifikiria AI naona ni kama zile movie za Terminator Maswala ya sky net
Ukiondoa hayo masuala ya movies hata sasa mataifa makubwa yapo kwenye ushindani wa silaha za kivita ambazo zitakuwa kwenye uendeshwaji na usimamizi wa AI bad
 
Huu ndio moja ya uvumbuzi wa hovyo na hatari kuwahi kufanywa duniani nayo ni AI Kiswahili wanaita sijui akili mnemba sijui unde sijui.

Ila AI ni moja ya vumbuzi mbaya na hatari kuwahi kufikiri na kufanywa.

AI ni kitu cha hatari kuliko hata bomu la kinyuklia ubaya unaoendelea sasa ni ushindani wa AI kwenye silaha za kivita mataifa makubwa yanacho jaribu kufanya ni kitu kibaya.

Kwa sasa tupo kwenye weak AI yaani kwa ufupi ni sawa na mtoto anayenyonya hata kutambaa bado hajaanza siku huyu mtoto akikua ni disaster.
Ni hype tu mkuu na ndio maana hakuna hata kampuni moja ya AI inayotengeneza faida ukiondoa Anthropic. Na hata hiyo AGI watu wana mashaka kama itawezekana
 
Pia mtafute Godfather wa AI Geoffrey Hinton uone anasema nini kuhusu hiyo hiyo AI aliyo shiriki kui develop mpaka kufika hapa
Najua mkuu watu wa aina yako,Kila kitu kipya or maendeleo kwenu ni threat to humanity bila kujali faida zake,.tukijadili mambo kwa njia hiyo(Negativity bias) basi Kila kitu duniani ni hasara,Dini,democracy, Ndoa,Elimu nk..

Msiwe attracted to possibilities,fikiria future(positive) ya maendeleo ya AI,.Kuna mdada Kapost anasumbuliwa na Cancer,but kumbuka jina hili Sir Demis Hassabis,soon anaenda kuleta Tiba ya Cancer,ushawahi kujua DeepMind ni nini?No you don't...
 
Huu ndio moja ya uvumbuzi wa hovyo na hatari kuwahi kufanywa duniani nayo ni AI Kiswahili wanaita sijui akili mnemba sijui unde sijui.

Ila AI ni moja ya vumbuzi mbaya na hatari kuwahi kufikiri na kufanywa.

AI ni kitu cha hatari kuliko hata bomu la kinyuklia ubaya unaoendelea sasa ni ushindani wa AI kwenye silaha za kivita mataifa makubwa yanacho jaribu kufanya ni kitu kibaya.

Kwa sasa tupo kwenye weak AI yaani kwa ufupi ni sawa na mtoto anayenyonya hata kutambaa bado hajaanza siku huyu mtoto akikua ni disaster.
Hata sasa hivi vipaji vingi tayari vinapotezwa, age ya kwamba ukiwa na kipaji unaweza kutoboa kimaisha inaelekea kuisha, AI zinacopy kila kitu tena bila ruhusa ni wizi nje nje unaendelea.

Tunakoelekea tunaenda kwenye AI state, Majeshi, Polisi, mahakama zinaenda kuwa replaced na AI, itafika stage kiongozi anaingia madarakani kwa button moja Tu anaweza Ku identify wapinzani wake Nchi nzima hata kama ni mamia ya mamilioni ya watu na akwaadhibu chap tu.
 
Back
Top Bottom