Uvumbuzi wa ovyo kuwahi kufanywa duniani

Uvumbuzi wa ovyo kuwahi kufanywa duniani

Mi mi

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2024
Posts
6,405
Reaction score
12,707
Huu ndio moja ya uvumbuzi wa hovyo na hatari kuwahi kufanywa duniani nayo ni AI Kiswahili wanaita sijui akili mnemba sijui unde sijui.

Ila AI ni moja ya vumbuzi mbaya na hatari kuwahi kufikiri na kufanywa.

AI ni kitu cha hatari kuliko hata bomu la kinyuklia ubaya unaoendelea sasa ni ushindani wa AI kwenye silaha za kivita mataifa makubwa yanacho jaribu kufanya ni kitu kibaya.

Kwa sasa tupo kwenye weak AI yaani kwa ufupi ni sawa na mtoto anayenyonya hata kutambaa bado hajaanza siku huyu mtoto akikua ni disaster.
 
Huu ndio moja ya uvumbuzi wa hovyo na hatari kuwahi kufanywa duniani nayo ni AI Kiswahili wanaita sijui akili mnemba sijui unde sijui.

Ila AI ni moja ya vumbuzi mbaya na hatari kuwahi kufikiri na kufanywa.

AI ni kitu cha hatari kuliko hata bomu la kinyuklia ubaya unaoendelea sasa ni ushindani wa AI kwenye silaha za kivita mataifa makubwa yanacho jaribu kufanya ni kitu kibaya.

Kwa sasa tupo kwenye weak AI yaani kwa ufupi ni sawa na mtoto anayenyonya hata kutambaa bado hajaanza siku huyu mtoto akikua ni disaster.
Tupe hayo maubaya ya AI mzee
 
Huu ndio moja ya uvumbuzi wa hovyo na hatari kuwahi kufanywa duniani nayo ni AI Kiswahili wanaita sijui akili mnemba sijui unde sijui.

Ila AI ni moja ya vumbuzi mbaya na hatari kuwahi kufikiri na kufanywa.

AI ni kitu cha hatari kuliko hata bomu la kinyuklia ubaya unaoendelea sasa ni ushindani wa AI kwenye silaha za kivita mataifa makubwa yanacho jaribu kufanya ni kitu kibaya.

Kwa sasa tupo kwenye weak AI yaani kwa ufupi ni sawa na mtoto anayenyonya hata kutambaa bado hajaanza siku huyu mtoto akikua ni disaster.
Uhovyo wake ni upi?Au sijaelewa?
 
IA n mzuri kwa 100%
Inategemea tuu unaitumiaje
Yaani AI anayo isemea sio hii ya kuandikia. Anazungumzia AI inayoenda kupewa mwili
AI anakua mtu halisi anaweza kufanya kazi mbalimbali.
US na China wapo wanatengeneza majeshi ya AI robots.
Wanawake wataanza kuolewa na AI robots atakaye weza kufanya mapenzi kwa muda mrefu.
Wanaume nao wataanza kuoa AI robots ili kutimiza haja zao za ndoa.
Elon Musk yupo anatengeneza chip itakayo weza kuunganishwa na ubongo wa binadamu. Kuna uwezekano mkubwa kwa mwingiliano huu binadamu fulani akifa akawa anaweza kurudishwa hai kwa mfumo wa AI.
Vipofu nao watafungiwa chip sasa wataweza kuona lakini kuna uwekano wakaweza kuwa na uwezo mkubwa zaidi ya binadamu.
Mambo ni mengi sana.
 
Huwezi kuzuia ukuaji wa teknolojia ata ufanyaje.

Nchi za magharibi wasomi wake wanatambua pesa sio kitu lakini vumbuzi ndio thamani ambayo asilimia kubwa ya wasomi wa magharibi wanajaribu kuipata.

So hakuna namna,wao wanasema ndio umesoma lakini umevumbua nini kutokana na elimu yako
 
Huwezi kuzuia ukuaji wa teknolojia ata ufanyaje.

Nchi za magharibi wasomi wake wanatambua pesa sio kitu lakini vumbuzi ndio thamani ambayo asilimia kubwa ya wasomi wa magharibi wanajaribu kuipata.

So hakuna namna,wao wanasema ndio umesoma lakini umevumbua nini kutokana na elimu yako
Huko huko magharibi wasomi wakubwa waliohusika kwenye maendeleo ya AI wanapinga mahali AI inapoelekea na wajuta hata kuhusu ushiriki wao AI kufika mpaka hapa AI ijayo sio hii inayoonekana wala kutumika sasa.

Unafahamu kuna AI arms race inaendelea sasa ?

Unafahamu kuna ai race kwenye biological weapons inaendelea sasa ?
 
Yaani AI anayo isemea sio hii ya kuandikia. Anazungumzia AI inayoenda kupewa mwili
AI anakua mtu halisi anaweza kufanya kazi mbalimbali.
US na China wapo wanatengeneza majeshi ya AI robots.
Wanawake wataanza kuolewa na AI robots atakaye weza kufanya mapenzi kwa muda mrefu.
Wanaume nao wataanza kuoa AI robots ili kutimiza haja zao za ndoa.
Elon Musk yupo anatengeneza chip itakayo weza kuunganishwa na ubongo wa binadamu. Kuna uwezekano mkubwa kwa mwingiliano huu binadamu fulani akifa akawa anaweza kurudishwa hai kwa mfumo wa AI.
Vipofu nao watafungiwa chip sasa wataweza kuona lakini kuna uwekano wakaweza kuwa na uwezo mkubwa zaidi ya binadamu.
Mambo ni mengi sana.
Kwa hiyo hakutakuwa na haja ya kusoma tena au kufanya kazi. Mwendo utakuwa ni kula bata tu.
 
Huu ndio moja ya uvumbuzi wa hovyo na hatari kuwahi kufanywa duniani nayo ni AI Kiswahili wanaita sijui akili mnemba sijui unde sijui.

Ila AI ni moja ya vumbuzi mbaya na hatari kuwahi kufikiri na kufanywa.

AI ni kitu cha hatari kuliko hata bomu la kinyuklia ubaya unaoendelea sasa ni ushindani wa AI kwenye silaha za kivita mataifa makubwa yanacho jaribu kufanya ni kitu kibaya.

Kwa sasa tupo kwenye weak AI yaani kwa ufupi ni sawa na mtoto anayenyonya hata kutambaa bado hajaanza siku huyu mtoto akikua ni disaster.
Upo ugunduzi mwingi wa hovyo ila choo cha kukaa ni namba moja
 
Back
Top Bottom