UUUUUUMH CHIPS

bwii

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
1,135
Points
2,000

bwii

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
1,135 2,000
Nimegundua vyakula ambavyo wengi hawavipendi hapa,mm km n mgeni wako nikikuta umevipika nnaweza nisiondoke hadi nimehakikisha nimekula kwanza na huwa sijivungi!
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,913
Points
2,000

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,913 2,000
Kande.tambi.ndizi za kupika ambazo hazjawekwa nyama.na viazi vya kupikwa ambavyo havina nyama..yan huwa nakula ila sishibi kabisa mpaka vipate ushirkiano...,,,kama ni tambi basi uniwekee na viazi vilivyoungwa vizur vikatiwa na nyama....kama unataka ndizi nile nishibe basi iwe ndizi nyama au ndizi samak hapo nitashiba sio ndizi tu plain...kande ndio kabisa sishibi labda zipikiwe kwa nazi
Una uhakika ukipewa kande debe moja la kilo kumi na nane hautoshiba?
 

Forum statistics

Threads 1,353,857
Members 518,393
Posts 33,083,020
Top