UUUUUUMH CHIPS

casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,844
Points
2,000
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,844 2,000
Chips sio chakula labda huko darisalama,huku kwetu ni mboga tunalia ugali.
 
Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
547
Points
1,000
Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
547 1,000
Kande.tambi.ndizi za kupika ambazo hazjawekwa nyama.na viazi vya kupikwa ambavyo havina nyama..yan huwa nakula ila sishibi kabisa mpaka vipate ushirkiano...,,,kama ni tambi basi uniwekee na viazi vilivyoungwa vizur vikatiwa na nyama....kama unataka ndizi nile nishibe basi iwe ndizi nyama au ndizi samak hapo nitashiba sio ndizi tu plain...kande ndio kabisa sishibi labda zipikiwe kwa nazi
 
Andie

Andie

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
252
Points
500
Andie

Andie

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
252 500
mimi msosi wowote nakula ila sipendi ugali na utumbo. ila najiuliza hapa mtoa mada ni wanamke au mwanaume kwa uandishi huu wa ''uuuuuuh" sipendi wanaume unakuta anaandika "uuuwi"
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
5,159
Points
2,000
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
5,159 2,000
Nakula vyakula vyote alivohalalisha mungu
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,562
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,562 2,000
izo ctak kuckia hata harufu yake na xio ubixhoo
clag toka mdogo
Hizo sitaki kusikia hata harufu yake.Na siyo ubishoo.Huwa sili tangu nikiwa mdogo.
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,308
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,308 2,000
Nakula kila kitu kasoro sumu
 

Forum statistics

Threads 1,306,756
Members 502,218
Posts 31,589,925
Top