Uume hausimami nyumbani


Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Nina shida jamani, ni mwezi wa tatu sasa uume wangu hausimami nyumbani kabisa, kwa maana hiyo sijafanya mapenzi na mke wangu kwa kipindi chote hicho. Cha ajabu kabisa nina ka king'amuzi nje nikikaona tu uume unasimama na ninafanya mapenzi. Je huu utakuwa ugonjwa gani?
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
Limbwata! Kifuatacho ni mafarakano ndani ya nyumba na kuachana, kisha kasmall house kanakuja kukamata nyumba!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,806
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,806 280
Hamia kwa king'amuzi. Umeyalonda mwenyewe!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
359
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 359 180
Namuunga mkono mchangiaji wa kwanza.
Familia yako iko hatarini, kata mawasiliano mara moja na huyo king'amuzi, utapata aibu mjini.
 
Digitali

Digitali

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
424
Likes
9
Points
35
Digitali

Digitali

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
424 9 35
Limbwata! Hiyo ndudure yako imepigwa kipapai!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
182
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 182 160
Badika kijana wetu!
 
M

mtimatawi

Senior Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
112
Likes
1
Points
0
M

mtimatawi

Senior Member
Joined Apr 28, 2013
112 1 0
Achana na nyumba ndogo haraka sana kabla hujapata matatizo makubwa kama kweli unayosema niukweli kwani yatakayo kupata mimakubwa sana na utajuta kuzaliwa mwanaume.
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,872
Likes
457
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,872 457 180
kuna shida katika ndoa yako,au mafarakano au mke wako amekosa mvuto kwako kushidwa kukusisimua kimwili.jaribu kukaa chini kisha tafuta shida hiko wapi katika ndoa yako kisha tatua tatizo..


Pia jaribu kutoka outing na mke wako kisha fanyeni mazungumzo ya kimapenzi wenyewe mkiwa nje kisha chukua hotel nzuri nenda na mke wako mfanyie surprise kisha angalia kama game alitokwenda au namna gani?usiingize habari za matatizo au mambo mengine siku hiyo zaidi ya mapenzi tu..
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
Mungu anamuepusha mkeo na miradhi inayoambukizwa kwa ngono.
Shetani anataka kuharibu ndoa yako, naona unaona fahari kumfanya shetani kuwa the third person ktk ndoa akichukua nafasi iliyokuwa ya Mungu siku mlipoapa mbele zako. Hongera sana, bado mambo yako ya kikazi na biashara nayo yatakuwa impotent soon.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Nina shida jamani, ni mwezi wa tatu sasa uume wangu hausimami nyumbani kabisa, kwa maana hiyo sijafanya mapenzi na mke wangu kwa kipindi chote hicho. Cha ajabu kabisa nina ka king'amuzi nje nikikaona tu uume unasimama na ninafanya mapenzi. Je huu utakuwa ugonjwa gani?
Uliberali unakunukia jiandae kuupokea.
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,618
Likes
65
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,618 65 145
Umelikoroga linywe vizuri. Mnachotafuta huko nje ndiyo hicho.
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
Je unampenda mwenzio? endapo jibu ni ndio...mi nakushauri siku 1-2 mtoke mwende sehemu ya faragha mkatulie mwongeee mcheze pamoja mle, mnywe na mpumzike (muhamasishane) mmalizapo mrudi home
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
Pole,lakini unajiendekeza sana akili yako imezamaa kwa huyo nyumba ndogo ndio mana hata huyo mkeo unamuona kituko..
Rudisha mapenzi nyumbani.
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
Juju unaijua wewe?ndo ushaungwa sasa halafu hata hujazinduka

Kuna binti mmoja nae alikua anatembea na boss wangu akampiga juju jamaa akilala na mkewe tu k ni ya baridi balaa na yeye anakwambia hapo kazi amemaliza coz boss anakua hana hata ham na mkewe tena
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
kuna shida katika ndoa yako,au mafarakano au mke wako amekosa mvuto kwako kushidwa kukusisimua kimwili.jaribu kukaa chini kisha tafuta shida hiko wapi katika ndoa yako kisha tatua tatizo..


Pia jaribu kutoka outing na mke wako kisha fanyeni mazungumzo ya kimapenzi wenyewe mkiwa nje kisha chukua hotel nzuri nenda na mke wako mfanyie surprise kisha angalia kama game alitokwenda au namna gani?usiingize habari za matatizo au mambo mengine siku hiyo zaidi ya mapenzi tu..
well said! Na nyumba ndogo haiache kabisaa arudishe mapenzi kwa mkewe
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,096
Likes
361
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,096 361 180
Hii yako kali swahiba...jaribu kwenda kupiga mechi na wife hotelini kwa sababu sio nyumbani labda mambo yatajipa..
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,720
Likes
274
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,720 274 180
Achana na huyo kahaba mwenzio wa nje maana ndie amekufufikisha hapo ulipo.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Angalia usije kosa bara na pwani

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,409
Likes
6,420
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,409 6,420 280
Pole sana
Ushauri mzuri umepewa Mkuu ufanyiekazi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,341