Utumwa kurejea Tanzania?

Utumwa kurejea Tanzania?

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Posts
310
Reaction score
66
Naona shaka sana na hatima yetu watanzania, eti wachina wana mkataba wa almost 100 years pale JKN international airport, eti wamarekani ghafla wamekuwa marafiki zetu kiasi cha Clinton baba, mama, Bush na maofisa wengine kututembelea kila mara.

Mmmmhhhh! nanusa harufu ya watanzania kugeuka watumwa ndani ya nchi yao, hivi nchi hii haijauzwa kwa marekani kweli? wameona uranium na potentilas nyingine- hawajatununua wajameni? naogopa! we dont have competent leaders to defend us in any discussions with those people.

TUMEKWISHA!
 
Naona shaka sana na hatima yetu watanzania, eti wachina wana mkataba wa almost 100 years pale JKN international airport, eti wamarekani ghafla wamekuwa marafiki zetu kiasi cha Clinton baba, mama, Bush na maofisa wengine kututembelea kila mara.
Mmmmhhhh! nanusa harufu ya watanzania kugeuka watumwa ndani ya nchi yao, hivi nchi hii haijauzwa kwa marekani kweli? wameona uranium na potentilas nyingine- hawajatununua wajameni? naogopa! we dont have competent leaders to defend us in any discussions with those people- TUMEKWISHA!

You are right. Nilipomuona huyo mama nilisema kama wewe: TUMEKWISHA! Baada ya mda si mrefu hapa patachimbika kama Pakistan, Afghanistan, na kwingineko ambako viongozi wamejifanya marafiki wa Marekani!
 
Msubirini Obama sasa,maana anampango wa kuja pigilia msumari wa mwisho,wanampango wa kuiweka Afrrica mashariki yote chini yao coz of portential resources nyingi wlizonazo.

Wanamhofia Mchina pia na speed anayokuja nayo, thus wanasafisha mazingira ili mchina asiweze kamata maeneo.

NASEMA TUMEKWISHA
 
Kila sehemu ambayo China anaingia kwa kasi, Marekani ataleta vita ya Ugaidi au "kueneza demokrasia".
Sasa tusubiri milipuko kama ile ya balozi zao hapa Tz na kule Kenya.
Libya itakuwa ni afadhali.

Afrika na maliasili zake ni mali za West na US na sio za Mchina. Hii ndio kauli aliyoitoa Clinton Zambia.
Hawataki mkoloni mpya (mchina)Afrika ,wanataka wale wale wa zamani tu(Wazungu na wamarekani).
 
Ndio maana Symbion wamekuja hakuna kelele, mikwaruzo wala chenga. Kisa? wamerekani.

Wanafikia mpaka kukiuka amri ya mahakama kuu na sisi watanzania tunaangalia tu.
 
Tuko utumwani mbona siku nyingi. Mafisadi, us, eu na sasa china na india. Tuanze kudai uhuru tena
 
Utumwa uanzia akili mwa mtu, kama mnavyojuwa watawala wetu wimbo wao mkuu ni kwenda kuomba misaa nje ya nchni hapo ndipo utumwa unapoanzia
 
Utumwa uanzia akili mwa mtu, kama mnavyojuwa watawala wetu wimbo wao mkuu ni kwenda kuomba misaa nje ya nchni hapo ndipo utumwa unapoanzia

Utumwa mamboleo au ukoloni mamboleo ?
 
Ukoloni mambo leo, njaa na akili finyu ya viongozi wetu vitakucost,
dowans=symbion, Mmarekani ni mtu mwenye Interest, anga tulishauza, tanesco nayo imechemsha tunaiuza, kampuni ngapi tumebinafsisha na bado hakuna huduma bora, watu na interest zao bana
 
Waacheni tu watutumie kama kandambili kwani sisi wenyewe tumeshindwa kutumia resources zetu kwa kuwaendekeza viongozi wazembe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom