Utawasuluhishaje Flora na Ema Mbasha?


hv dada DEMBA? kweli hv ndivyo mama alitufunza? mpaka aende kwa mchepuko ww ulikuwa wapi, kwahiyo hapa kisasi ndio suluhu yako sio! mwanamke kamwe hashindani na mwanaume,hubaki njia kuu akimuombea mumewe na kujitahidi kurekebisha lile lililomfanya akachepuka ili asichepuke tena
 
Last edited by a moderator:
Ndoa yao imetikiswa kivipi mkuu usifikiri kila mtu anapata habari zote ua mmoja wao ametoka Njia kuu.............? ili niweze kuwasaidia........
 

Nitasamehe dhambi zote lakn ya uzinifu hapana Ee Mungu nisaidie. Sembuse hii ya ubakaji duh am very sorry
 
Ukiona hivi si bure! Kutakuwa na ufisadi umefanyika, yaani mchepuko. Kama aliyechepuka hatakuwa tayari kuomba msamaha, hakuna suluhu, ila talaka. Sumu ya kuwa na ndoa ya amani, upendo na furaha ni michepuko; ni chimbuko la migogoro ya ukweli


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Shemeji atoto haya maneno ya busara hivi yamenibariki sana!
 
Last edited by a moderator:
Subiri kwanza..

Nataka kufahamu kama babu Asprin ana taarifa zozote juu ya hili.

Pili wakezo Paloma na charming lady na Mamndenyi wana taarifa zozote juu ya hili...??!
Mentor umeona shemeji mie siungi..? Mbona wamkabidhi Vin Diesel mai waifu wangu jamani..?

Namtambua charminglady kama my number one girl...hao wengine walishanitoka
Habari za Paloma muulize sosoliso

Aiseeee mie simuelewi kabisa huyu Mentor.. Halafu anajua kabisa mie ndo shemeji yake wa halali..
 
Last edited by a moderator:
Binafsi sitakuwa na la kuwashauri kama sitajua kwanza walioanaje,je Mungu alishirikishwa au walioana kimjini mjini tu?,nisipopata jibu sahihi la hoja hii napiga zangu kimyaaa!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…