National Anthem
JF-Expert Member
- Aug 9, 2022
- 19,173
- 56,213
π π π nyie wakaka wa hiari wabayaaaa maana mnakuwa na uhuru sana
π π π si yule mmezaa nae au nilisikia vibayaaaYupo tena mkuuπ€£π€£π€£
Una range?
aah wapi, kwanza mie hakuna mdada wa kunikubalia , nipo napamaba na hali yangu tu.. nikisema dada yani ni dada kweli ila nyie wakuu aaa π π π mnakuwa kama wana siasaHizo ni tabia zako
itajulikana mbele ya safari mzee π π π kikubwa na mie nifinye manyama nyama yale hata usiku mmojaUna range?
Kuna mahali anakula mbususu mda huuπ€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£
Hivi hili dude liko wapo silioni humu?π€£π€£π€£
Hahaha mkuu nimecheka sanaKuna mahali anakula mbususu mda huuπ€£π€£π€£
Nitakuja kushuhudia wema wa bwanaNapewaga tu Baby girl treatments....
Viziga ndiyo kitu sijui[emoji1787]
Uzi wako tumeutendea hakiπ€£Nitakuja kushuhudia wema wa bwana
Mboga yangu pendwaππππBaby napitia hapo sokoni kununua dagaa mchele wa ugali jioni.
Ogopa sana siri ya ndani ya shukaπ€£π€£π€£π€£Kaka binanu nimekumiss ujue
Huyo mzushi tumpuuzeπππ
Sisemi nenoMboga yangu pendwaππππ
Sawa baby, nakusubiri nyumbani mume wangu.
π π π kaka wa hiari wabayaaa haoHebu tokaπ€£π€£π€£π€£