Utatoka na nani wa JF?

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huu ni msiba auntie!! Inabidi kikao cha ukoo cha dharura kikae. Sasa lizee halafu halina hela si balaa hili[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23] ndio vizuri auntie chaguo lako hilo mzeeke pamoja
 
Na bora kuendelea kupita kimya kimya!!! Maana hakuna fedheha kama kukataliwa hadharani[emoji23][emoji23][emoji23]

Japo kuna katoto kamoya siku ntajitutumua nitoke nako[emoji23][emoji23][emoji23] sasa hivi wacha niendelee kupitia huu mkeka mpaka kesho jioni hamna aliyekataja nakatokea
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…