Utata wa jinsia jf umepatikana...!


Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
Polen wana jamvi!Kwa kweli nimekua mpitiaji mzuri sana wa thread mbali mbali za jukwaa hili na kusoma baadhi ya komenti,kumekua na tatizo la kutambua jinsia za wenzetu kutokana na majina yetu tunayoyatumia,yawezekana wewe ni mmoja wa wahanga wa kuitwa KE ambapo wewe ni ME na KE kuitwa ME,Mimi binafsi sijakutana na hlo tatzo kutokana na Surname yangu.Basi nimekuja na msamiati mpya kabsa ambao utaondoa utata wa Jinsia pindi unapokomenti thread flan kwa kutumia Neno "BROSI"Likiwa na maana BRO-Brother na SI-Sister.
NB:WAHANGA WENGI NI WATUMIAJI WA MOBILE VISION.
Ni yangu Maoni tu.
Asanteni
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Haya ahsante kwa kuumiza kichwa.
Mi nishajizoelea best au mkuu,maisha yanasonga tu.
 
M

mchapafito

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
592
Likes
93
Points
45
M

mchapafito

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2013
592 93 45
Polen wana jamvi!Kwa kweli nimekua mpitiaji mzuri sana wa thread mbali mbali za jukwaa hili na kusoma baadhi ya komenti,kumekua na tatizo la kutambua jinsia za wenzetu kutokana na majina yetu tunayoyatumia,yawezekana wewe ni mmoja wa wahanga wa kuitwa KE ambapo wewe ni ME na KE kuitwa ME,Mimi binafsi sijakutana na hlo tatzo kutokana na Surname yangu.Basi nimekuja na msamiati mpya kabsa ambao utaondoa utata wa Jinsia pindi unapokomenti thread flan kwa kutumia Neno "BROSI"Likiwa na maana BRO-Brother na SI-Sister.
NB:WAHANGA WENGI NI WATUMIAJI WA MOBILE VISION.
Ni yangu Maoni tu.
Asanteni
Brosi overr
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Sijui ni kwamba sijaelewa au nimeelewa sana...

Hivi inawezekana vipi mtu mmoja kuwa Me (Bro) na wakati huo huo kuwa Ke(Si)?
si bora tu aubganishe kwa kiswahili KE-ME
 
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
1,166
Likes
1,866
Points
280
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
1,166 1,866 280
weka picha!!!!
 
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
1,152
Likes
16
Points
135
Age
32
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
1,152 16 135
huo ni msamiati au umetohoa lugha?
kwa hiyo leo kaka inamaanisha me na dada inamaanisha ke?
kama ni hivyo kwa nini usingetumia tu kiswahili ukaunganisha meke/keme? au kada/daka?(rejesta kuzingatiwa)
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,073
Likes
9,273
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,073 9,273 280
jinsia ya mtu inafahamika.,kama tu unaweza soma maandiko yake vyema na ku ushirikisha ubongo ...

Anaweza fake...lakini shortly anadakwa.

Mimi binafsi... Kongosho alinipa tabu sana pindi nimejiunga JF ...ila mwisho wa siku nikagundua ni msugua GAGA tu..
 
Last edited by a moderator:
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
huo ni msamiati au umetohoa lugha?
kwa hiyo leo kaka inamaanisha me na dada inamaanisha ke?
kama ni hivyo kwa nini usingetumia tu kiswahili ukaunganisha meke/keme? au kada/daka?(rejesta kuzingatiwa)
ikiwezekana tutumie,bt Brosi inakamvuto ujue!
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
jinsia ya mtu inafahamika.,kama tu unaweza soma maandiko yake vyema na ku ushirikisha ubongo ...

Anaweza fake...lakini shortly anadakwa.

Mimi binafsi... Kongosho alinipa tabu sana pindi nimejiunga JF ...ila mwisho wa siku nikagundua ni msugua GAGA tu..
hahahahah!Nimekusoma BROSI.
 
Last edited by a moderator:
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Sijui ni kwamba sijaelewa au nimeelewa sana...

Hivi inawezekana vipi mtu mmoja kuwa Me (Bro) na wakati huo huo kuwa Ke(Si)?
Umeelewa sana mkuu oh sorry umeelewa sana brosi
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,073
Likes
9,273
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,073 9,273 280
Sijui ni kwamba sijaelewa au nimeelewa sana...

Hivi inawezekana vipi mtu mmoja kuwa Me (Bro) na wakati huo huo kuwa Ke(Si)?
aanhaaa...
Mimi pia nimegota hapo!
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
...sasa unavyoniita BROSI ...maana yake bado hujanisoma kama ni BRO ther au SI ster... ??

Au sijaelewa hoja yako.?
Nilivyoelewa mimi nikua wewe kama si brother (bro) basi utakua sister (si)....sijui kama nimemuelewa vizuri
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
aanhaaa...
Mimi pia nimegota hapo!
ilikuondoa utata kat ya Ke na me nimeona vema kuwe na unique name pindi ukikomenti post ya mwenzio!Kwa mfano wewe ni data kwa jina bt naweza nikakuita bidada kumbe wewe ni bikaka oooh sory Brother kaka...Umenixoma Brosi!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
kwani lengo nini...?
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
kwani lengo nini...?
kuuondoa Utata wa Jinsia za majina ye2!Mfano wewe Kabanga cjui km ni ME au KE?Ili kuondoa utata natumia BROSI.
Umenipata Brosi?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Sijui ni kwamba sijaelewa au nimeelewa sana...

Hivi inawezekana vipi mtu mmoja kuwa Me (Bro) na wakati huo huo kuwa Ke(Si)?
apewe hongera zake alyeanzisha matumizi ya neno mkuu alifikiria sana juu ya nicks..
 

Forum statistics

Threads 1,250,757
Members 481,468
Posts 29,743,911