Utata usioisha na aliyekuwa rafiki yangu!!!

Utata usioisha na aliyekuwa rafiki yangu!!!

Utaratibu wa kumuonesha rafiki yako wapi anapopotea ni kawaida tu kama kweli una value urafiki.
Kuliko kumkaushia anaangukia shimoni wakati unaona.
Imagine ningekausha halafu dem akanizushia kwa jamaa yake na mi sijawahi mwambia jamaa ....angenifikiria zaidi ya hapo nilipomueka wazi.
Huo ndo ushujaaa...!! Lakini kama ungekuwa na Hekima ungeacha kuwasiliana na huyo demu tu...usingejibu txt wala call zake hukuwa na haja ya kumuonesha jamaa kuwa demu anakutaka..!! Upuuzi uliofanya aliwahi fanya rafiki yangu nae waliishia kutokuongea na jamaa mpaka keshoo...
 
Naunga mkono hoja...
Hawa jamaa wote washamba ndio maana wamemshindwa huyo demu wote wamemkosa na wameishia kugombana wenyew kwa wenyew...
Mtoa post sasa hapo umeepusha nn? We ungejipigia zako kimya kmya uzwazwa wako umekuponza
Kichaa anamuona mwenye akili ni kichaa...najua lengo langu ilikuwa kumuepusha rafiki yangu janga.
 
Hela sio kila kitu.Nitafte mara ngapi?!
Huwezi elewana na kila mmoja.
Ushafanya jitihada za kumfanya akiamini ila hataki.
Ana wivu wa kijinga.

Temana nae siku 1 nafsi itamshtaki.
Piga kazi
 
Utaratibu wa kumuonesha rafiki yako wapi anapopotea ni kawaida tu kama kweli una value urafiki.
Kuliko kumkaushia anaangukia shimoni wakati unaona.
Imagine ningekausha halafu dem akanizushia kwa jamaa yake na mi sijawahi mwambia jamaa ....angenifikiria zaidi ya hapo nilipomueka wazi.
Sasa hapo jamaa angekasirika sababu demu kazusha na yeye ndo angekuwa mpuuzi na huyo demu labda kama ungemtamkia wazi humpendi angeona sasa akukomoe...Ila ungempotezeaa nae angechoka kukutafuta either angetafuta mwana mwingne au vip angejua yeye..!!
 
Huyo jamaa anakuonea aibu tu kwa kilichotokea.
Wew mpuuze tu
Urafik sio lazma
 
P1 mkuu
Huwezi elewana na kila mmoja.
Ushafanya jitihada za kumfanya akiamini ila hataki.
Ana wivu wa kijinga.

Temana nae siku 1 nafsi itamshtaki.
Piga kazi
 
Sasa hapo jamaa angekasirika sababu demu kazusha na yeye ndo angekuwa mpuuzi na huyo demu labda kama ungemtamkia wazi humpendi angeona sasa akukomoe...Ila ungempotezeaa nae angechoka kukutafuta either angetafuta mwana mwingne au vip angejua yeye..!!
Hahaa...jamaa angeamini anayoambiwa na dem wake.
Angeniona mi namzunguka na ningemsimulia kama dem wake ndio alijipendekeza angeona kwa nn sikumwambia!!? Kama alishindwa kuelewa hii tena mpaka na washikaji wakaingilia kati lakin wapi hiyo ya kukausha ndio kabisaaa navohisi
 
Huyo jamaa anakuonea aibu tu kwa kilichotokea.
Wew mpuuze tu
Urafik sio lazma
Ni kweli mkuu.
Kiume ume nashindwa kujua huyu jamaa mambo ya O'level mpaka ukibwani kayabeba inakuwaje?!
 
A wise man once said, man should avoid two types of people. The one who don't need him and the one he don't need.

Huyo jamaa umeshaona hakuhitaji sasa we unahangaika naye ili iweje.?
 
Hahaa...jamaa angeamini anayoambiwa na dem wake.
Angeniona mi namzunguka na ningemsimulia kama dem wake ndio alijipendekeza angeona kwa nn sikumwambia!!? Kama alishindwa kuelewa hii tena mpaka na washikaji wakaingilia kati lakin wapi hiyo ya kukausha ndio kabisaaa navohisi
Bhasi hilo lingekuwa tatzo lake...!! Ila wewe kumuonesha kuwa demu anakupenda wewe zaidi uliaribu.. Ungemwambia mwana demu ampe proof kuwa wewe unamtaka either msg au barua bhasi.. kama hana jamaa sio mpumbavu kiasi hicho kuamini ujinga kama huoo...
 
Ni kweli mkuu.
Kiume ume nashindwa kujua huyu jamaa mambo ya O'level mpaka ukibwani kayabeba inakuwaje?!
Unasema O Level mkuu????[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Me kuna jamaa angu alikuwa anakuwa wa kwanza me nakuwa wa pili so jamaa alijengaga bifu toka primary enzi hizo hadi keshoo[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Angekuwa hanihitaji kuna mambo anawaagiza washikaji kwangu ila ishu ikishapita jamaa wananiambia kuwa ilikuwa yeye...na huyo wise man wako kichaa wanaadam wanategemeana kila uchwao.
Usibebe kila unaloambiwa ni wise ...others are just tasteful in your tongue to speak.
A wise man once said, man should avoid two types of people. The one who don't need him and the one he don't need.

Huyo jamaa umeshaona hakuhitaji sasa we unahangaika naye ili iweje.?
 
Hiyo kiboko ...duuh
Unasema O Level mkuu????[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Me kuna jamaa angu alikuwa anakuwa wa kwanza me nakuwa wa pili so jamaa alijengaga bifu toka primary enzi hizo hadi keshoo[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Back
Top Bottom